Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
Em hóng các bác có kinh nghiệm về chương trình Quebec Immigrant Investor Progam vào chia sẽ ạ, tỷ lệ thành công chương trình này ra sao?

Hạng B2
27/5/10
125
35
28
Chào các bác,

Lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn, phần vì công việc bận rộn, phần thì cũng mải mê thứ khác :)
Các bác có khỏe không ? bác PMC, bác Anh Già, Sinhviengia, hungphuong, gatuquan, crazyman.. và các bác khác nữa, mọi người thế nào?

Thấy bị bỏ rơi nhiều trang quá nên chắc phải đọc lại từ hồi em không vào..he he he..
Hôm nay nhận được nhiều thư quá, nghĩ mà ngại với các bác, các bác tin tưởng hỏi han mà em đến nửa năm mới vào, em trả lời hết rồi ạ, có gì mà các bác tin tưởng các bác lại pi em em ạ :)

Chúc tất cả các bác oser nhà mình mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc

Hạng B2
27/5/10
125
35
28
Dạ em cám ơn bác, em có một số thắc mắc nho nhỏ mong bác giải đáp giúp em. Cám ơn bác lần nữa.

Em đã gửi mật thư cho bác rồi, bác chếch in bóc nhá ;)

Mong là bác có lựa chọn đúng đắn để gia đình bác nhanh đến xứ Cà ná này :)

Hạng B1
22/6/14
63
13
8
40
nhatcuong.com
mùa đông ở Canada là nỗi ám ảnh của tôi,cái cảnh mỗi buổi sáng phải dậy sớm để cào tuyết làm thật là kinh khủng,lạnh thấu sương...

Hạng B2
27/5/10
125
35
28
mùa đông ở Canada là nỗi ám ảnh của tôi,cái cảnh mỗi buổi sáng phải dậy sớm để cào tuyết làm thật là kinh khủng,lạnh thấu sương...

Chỗ em lại không có tuyết, mùa đông nào có ngày tuyết rơi là sung sướng lắm, trẻ con rất thích, còn người lớn thì khoái ăn lẩu, uống riệu và ngắm tuyết rơi ngoài cửa sổ bác ạ :)

• Like
Reactions: cpkhanhhung