14/6/17
879
424
63
Hình thế này thì chịu !! Nó ko thể hiện được bác bị ép lên lề luôn.
Chỉ thấy bác vẫn còn cơ hội thắng xe lại.
Cần có clip thì mới phạt họ được !!
E kg co y dua len de bat phat nguoi ah. E chi chia se cho a e OS xem va len an hanh dong sai trai. Va mong muon neu bac tai xe nay xem duoc thi di cho van hoa hon. Tks

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
E kg co y dua len de bat phat nguoi ah. E chi chia se cho a e OS xem va len an hanh dong sai trai. Va mong muon neu bac tai xe nay xem duoc thi di cho van hoa hon. Tks
Những người đi láo như thế này, mà lại còn to mồm gây sự thì nên có hình phạt nghiêm khắc họ mới sáng ra !! Nói không thì họ còn nhơn nhơn !!

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Em từng bị xe tải qua khúc cua chạy hẳn sang làn của em, em thắng lại vì chẳng biết làm gì khác, nó thò đầu ra trừng mắt nhìn em định chửi gì đó, mà em cứ im im ngó lơ, nó về làn chạy rồi em cũng dọt mất.
Em mong manh yếu đuối, khúc đó mà không ngồi im re hắn dọng cho 1 thọi chắc vỡ vụn :)
Thôi ai hổ báo kệ họ, mình ráng nhịn cho đỡ khổ, chịu nhục xí còn hơn bị ăn đòn.

Hôm đó chở 2 đứa nhỏ đi học, thằng ku còn hỏi bố: bố ơi, chú đó bị khùng hả bố. Mình nói không phải con ạ, đó là lỗi của nền giáo dục hoặc chắc nhà chú đó nghèo không có tiền cho chú đi học thôi.

Hạng F
28/8/19
6.692
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Ngoài lề 1 tí chỉ là do hơi không hiểu nên hỏi các Bác!
Chuyện là hôm qua hôm kia gì có đọc báo vụ ở Hưng Yên 1 chiếc Vios đấu đầu tải mà chết 3 Người rất thương tâm. Cộng đồng cứ tranh cải xe nào sai lấn làn rồi vạch vàng vạch trắng ...
Theo các Bác như thế nào? Theo cá nhân mình nghĩ tải lấn làn vì lố vạch vàng! Thanks!

Hạng B2
8/2/17
107
164
43
Hồi xưa em đi qua cái cầu đang sửa có 1 lane, 2 bên có đèn xanh đèn đỏ để đừng kẹt xe, đèn xanh em mới chạy gần tới đầu cầu bên kia mà bác tài 50 còn chận đầu ép em quay lại. Xong cha con nó với lơ xe thò đầu ra chửi như đúng rồi. Từ đó em rất có thành kiến với nghề tài xế xe tải xe khách.
Dù biết có người này người kia, nhưng giờ gặp tài xế xe khách xe tải chạy ẩu thôi em né ra. Hạng này đầu óc nó hư trong tế bào, phân tử nó hư ra rồi, nó chạy ẩu chạy tả về cho kịp đi nhậu nhẹt, đánh bài thôi không có lý do gì khác.

14/6/17
879
424
63
Chuyện là hôm qua hôm kia gì có đọc báo vụ ở Hưng Yên 1 chiếc Vios đấu đầu tải mà chết 3 Người rất thương tâm. Cộng đồng cứ tranh cải xe nào sai lấn làn rồi vạch vàng vạch trắng ...
Theo các Bác như thế nào? Theo cá nhân mình nghĩ tải lấn làn vì lố vạch vàng! Thanks!
Qua đây e hỏi các bác nào biết đăng tin lên báo không nhỉ. E đi làm thấy tình trạng xe công ty Ponchen vẫn đậu chiếm hết làn đường mà chính quyền không thấy giải quyết gì hết.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Có đầy đủ clip hành trình từ xe tải, xe đi đường rồi pác. ( có khoảng 3 clip tổng hợp lại) Xe con lấn làn hoàn toàn đâm trực diện vào đầu xe tải nha

• Like
Reactions: PhiKimTuan
Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Có clip camera hành trình từ xe tải rồi anh.