Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Môt năm Pajero Sport: PajeroSport today.

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
h\phuộc mã mới là dành cho xe 2015 đó hả bác.hôm trước e có đi thử con PS G 2015 rồi thấy OK lắm(e chạy hơn 500km đủ loại đường) nhưng vô hãng họ nói phuộc vẫn giống đời cũ.tết vừa rồi e có thay 1 cây trước bên trái mã là 4062A085 giá 2351000.xin bác cho mã phuộc mới nhé .còn cái AX Adventure bác nói sài lúc ban đầu có ok như cái theo xe không bác

Phuộc từ 2014 chuyển sang mã khác với đời trước đó bác ạ. Bác vô hãng hỏi mã của PSG 4WD hiện tại là ra. Amada adventure xài chỉ ngon lúc mới thôi, nó rẻ hều, chạy khoảng 3 vạn là xuống. Còn loại EX2 thì ngon nhưng do nó có bình hơi phụ nên hay bị xuống hơi phải bơm ni tơ thường xuyên, do vậy cũng không nên dùng. Phuộc OME rất cứng, nếu dùng chỉ nên dùng cặp sau.

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Bác lên amada vậy còn thanh xoan lò xo không bác, Bác cứ cho giá đi ah, e sắp xếp qua lấy
Lo xo e vẫn giữ sai chỉ thấy phuoc thooi bác. Em còn giu l'ai 4 phuoc theo xe. Nói that chứ em cũng không biết giá ça bác. Bác muốn mua giá sao cũng được không quan trong. Trong hoi với nhau chia sẽ là chính

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Phuộc từ 2014 chuyển sang mã khác với đời trước đó bác ạ. Bác vô hãng hỏi mã của PSG 4WD hiện tại là ra. Amada adventure xài chỉ ngon lúc mới thôi, nó rẻ hều, chạy khoảng 3 vạn là xuống. Còn loại EX2 thì ngon nhưng do nó có bình hơi phụ nên hay bị xuống hơi phải bơm ni tơ thường xuyên, do vậy cũng không nên dùng. Phuộc OME rất cứng, nếu dùng chỉ nên dùng cặp sau.
Bác Cuong oi. Em thay luc xe 31ngan chạy đến hôm nay gan40 rồi vẫn ổn. Mà xe em thì chạy thì.....:)

Hạng C
22/10/10
849
524
93
sao e xai EX2 3 nam 40k km rui chua sao ta :( mang qua phong nguyen kt thay nhot hoài...ngon lành mà..bác đừng làm e sợ...e tãi 500kg 10 lần vẩn ok ah

Hạng B2
17/11/11
114
23
18
Hi các pác. Ko biết có bác nào có ý định đổi chủ PS đời >2011 2.5 Dầu số tự động thì nhắn e nhé. Cảm ơn các pác. Em thik mua xe chính chủ nhé