Tags
vhgt
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Há há đường số 41 phường Tân Quy đúng không bác...:D
Cái giao lộ này là bọn 2b trùm phạm luật. Bọn nó vượt đèn đỏ suốt, ngay cả khi bác đi 2b mà không chú ý là cũng bị 1 đứa nào đó nó cắt mặt ngay.
Đường số 40 bác, ngay góc bên phải em là quán Tâm Ký. Nhiều bác ăn ở đây đậu ô tô cũng dễ nổi sải lắm. Em hay ra đây vì dù sao nó cũng có đèn, dễ ra hơn 2 đường lân cận. Xxx sao không me chứ đèn này xe máy đi NTT hay vượt lắm. Mình ra vẫn phải cẩn thận.

Đường số 40 bác, ngay góc bên phải em là quán Tâm Ký. Nhiều bác ăn ở đây đậu ô tô cũng dễ nổi sải lắm. Em hay ra đây vì dù sao nó cũng có đèn, dễ ra hơn 2 đường lân cận. Xxx sao không me chứ đèn này xe máy đi NTT hay vượt lắm. Mình ra vẫn phải cẩn thận.
Àh đúng rồi, bên này là 40 bên kia mới 41. Lúc trước cty em làm ở đường 79, nhà ông bà ở đường 41 nên em đi ngang đây mỗi ngày. Mỗi lần từ 40 qua 41 và ngược lại, em toàn phải căng mắt ra nhìn. 2b vượt đèn đỏ chỗ này như đi hội...=]]

Hạng C
3/9/13
770
945
93
hôm wa iem đi Mai Chí Thọ, làn giữa, taxi từ trái tấp wa ngay đầu, nó mới lú cái đầu wa xíu mà nó tấp dzòi, iem k cho vào vì né k đc, thế là nó kéo kính xuống chửi, trong khi sau xe iem chả có ai mà nó k đi, chạy từ dưới chen ngang :D đúng tháng 7

Hạng D
11/3/15
1.881
5.102
113
Em phải like bác vì tinh thần chấp hành luật giao thông của bác thật tuyệt vời. Rất nhiều lái xe trong trường hợp của bác sẵn sàng đánh lái sang làn ngược chiều lách qua chiếc xe 2b chết máy đó để chạy. Hoặc chạy tới đợi chiếc xe 4b quay xong sẽ đi tiếp dù phải dừng giữa giao lộ. Và sẽ không thiếu tiếng còi hối thúc trong cả hai trường hợp.

Hạng D
30/3/09
1.111
1.195
113
Hình như cũng giao lộ này hôm lâu em đi ngang có 1 vụ va chạm nhẹ 1 xe 2 bánh và con ford eco. Cái nhau 1 hồi a 2 bánh cũng hăng máu lắm, đòi đánh nhau, vậy là A eco mở cửa sau lưng ra lấy cây gậy golf chơi luôn. Heheee