Hạng D
12/7/13
2.070
7.728
133
Hồ Chí Minh
An tâm đi, sắp có thần chú rồi,
Cầu Nam Lý trên này đang làm rẹt rẹt
Khu đông mãi đỉn :D

cầu Nam Lý làm chỉ tạo thành nút thắt cổ chai thôi, khúc ra ngã tư Bình Thái ngày nào cũng kẹt
làm cầu phải làm đường phóng rộng song song mới có hiệu quả

Hạng C
30/1/13
729
19.789
93
cầu Nam Lý làm chỉ tạo thành nút thắt cổ chai thôi, khúc ra ngã tư Bình Thái ngày nào cũng kẹt
làm cầu phải làm đường phóng rộng song song mới có hiệu quả
Vậy là ko nên làm cầu đó? :D

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.431
93
43
Không biết phân luồng chỗ giao Đỗ Xuân Hợp với Nguyễn Thị Định-Mai Chí Thọ thế nào, chứ làm không khéo thì nó chỉ chuyển kẹt xe chỗ này sang chỗ kia thôi.
Mà nói thẳng, mấy bố quản lý giao thông không động não hay sao, chứ từ cao tốc xuống Mai Chí Thọ sáng - chiều đều kẹt xe, nguyên do nhìn cái là biết xung đột dòng xe máy đi thẳng từ cao tốc qua Lương Định Của với làn rẽ phải sang Mai Chi Thọ của xe ô tô, vậy mà kg chịu làm cái đèn xanh - đỏ để đảm thông luồng mà cứ sáng chiều là kẹt xe liên miên.
a tính đòi dẹp sở GT ah? :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
11/11/16
1.174
1.019
143
46
Nhà em gần khúc này, sang tuần là có thể bon bon trên ""siêu dự án"" này rồi, cám ơn Đảng

Hạng C
3/1/18
508
6.984
111
Cái cầu Tăng Long chỗ em làm 7 năm nay chưa xong kìa, mỗi lần chạy xe qua cầu tạm bằng sắt thì như động đất sợ rớt xuống sông là xong đời. Mà mấy anh cho em hỏi ngu phát lỡ xe đang chạy mà sập cầu rớt xuống sông thì bảo hiểm có đền ko ạ?
Chắc là đền đó anh...

Mà bảo hiểm đền cho cây cầu.
:p

Hạng F
3/10/15
9.889
12.163
113
Cái cầu Tăng Long chỗ em làm 7 năm nay chưa xong kìa, mỗi lần chạy xe qua cầu tạm bằng sắt thì như động đất sợ rớt xuống sông là xong đời. Mà mấy anh cho em hỏi ngu phát lỡ xe đang chạy mà sập cầu rớt xuống sông thì bảo hiểm có đền ko ạ?
Theo mồm thói thường của bảo hiểm việt cũng như chủ đầu tư cầu thì bạn nào đi lên cầu mà bị sập thì phải xem lại khối lượng của bạn!!!

• Like
Reactions: quannguyentsnct