Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
BCR ở q9, gần Long Trường, cuối đường Nguyễn Duy Trinh
Moxie up tiếp nhé

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Cảm ơn bác Nai đã rất "thời sự" nhé ! Bình loạn cũng quá đã nha ! khà khà khà

Moxie chắc đang bị "táo" nữa rồi ! he he he he

Cảm ơn mọi người tham dự tiệc Noel tại BCR. Một nơi thật lý tưởng cho các kỳ nghỉ cuối tuần, có hồ bơi sát bờ sông vô cùng sạch sẽ và hiện đại, có Jetski "phân khối lớn" chạy tẹt ga văng nước, có sân và công viên rộng rãi cho các F1 thoả thích chạy nhảy, có một bờ sông dài tha thướt cho các "thợ câu" nhưng không có thành tích, có một khu bắn súng thiệt phê và đau, có một nhà hàng ăn thật ngon và dàn phục vụ tận tình và có một gia đình TFC thật vui vẻ, ấm cúng và chân tình với nhau.

Trong lúc vui chơi, chắc chắn sẽ không tránh khỏi những thiếu sót mặc dù đã cố gắng hạn chế nên BTC rất mong nhận được sự rộng lượng bỏ qua và hy vọng các gia đình có buổi tiệc vui và hạnh phúc cùng người thân và cùng TFC chúng ta.

Còn 6 ngày nữa thôi là bước sang năm 2012 rồi. Chúng ta sẽ khép lại năm 2011 đầy "cơm áo gạo tiền" khó kiếm để cùng kỳ vọng một năm 2012 đầy chiến thắng và niềm vui. Em xin đại diện cho Ban Điều Hành TFC, xin chúc tất cả các thành viên TFC gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống, gia đình êm ấm hạnh phúc và tràn đầy sức khoẻ nhé !

Love you all.

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52
HT Keenlon làm MC có duyên ghê !
Cám ơn HT, HP và các thành viên TFC thân yêu.

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Em chờ đến giờ này mà vẫn chưa thấy hình. Không biết bác moxie có chụp được khoảnh khắc bác Sơn bị sụp hầm không ta.

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Tiệc Giáng Sinh đầy gió nên tranh thủ chém gió mà không chịu chụp hình, có vài cái thoai ạ
3 "chị em" nhà hocap

hana, phu nhân bác A2.0, chị pearlha

Chiến sĩ nhí susu

F1 nhà chị pearlha