Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: Một số hình ảnh Toyota Innova tại Việt Nam

Hôm nay tôi thấy em này màu đen rồi, nói chung là hình thức bên ngoài ổn, tuy nhiên càng nhìn càng đau xót vì từ trước tới giờ dân mình bị chúng nó áp đặt nhiều quá, ít được lựa chọn, nếu không thì trước đây Zace bán cho ma. Phải nói là nhờ có sự mở cửa, thay đổi chính sách thuế và tăng sự cạnh tranh giữa các LD chúng ta mới được dùng sản phẩm khá hơn lên, mặc dù là giá vẫn còn rất cao.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Trích đoạn: GiaoThong

Hôm nay tôi thấy em này màu đen rồi, nói chung là hình thức bên ngoài ổn, tuy nhiên càng nhìn càng đau xót vì từ trước tới giờ dân mình bị chúng nó áp đặt nhiều quá, ít được lựa chọn, nếu không thì trước đây Zace bán cho ma. Phải nói là nhờ có sự mở cửa, thay đổi chính sách thuế và tăng sự cạnh tranh giữa các LD chúng ta mới được dùng sản phẩm khá hơn lên, mặc dù là giá vẫn còn rất cao.
Bác nói vậy có nghĩa các xeri truóc tệ wá !? Và Innova hình thúc là đẹp phỏng bác ? Em có cảm giác Inova khá hay cho dù chua nhìn thấy ngoài đuòng & rất không thiện chí vói TO .

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Hình thức bên ngoài khá bác ạ, ấn tượng nói chung là tốt. Tuy nhiên tôi chưa có thời gian xem nội thất và cũng chưa được lái thử nên chưa nói được gì nhiều.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Thật ra thì trong thời điểm hiện nay, với những cải tiến so với Zace thì Chạy em Innova cũng là 1 sự lựa chọn hay các bác nhỉ :).

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Các bác nên sờ Innova thử phát đi.... nội thất ngon... cửa đóng chắc... máy ngon.... túm lại vài em sẽ bị loại... FE 4x2, Isu Hi Lander, Mít Jolie, Kia Carniva....

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Em chạy thử rồi. Hơn zace.
Sau hơn 2H chạy thử trong thành phố.
Sau đây là các thông số báo trên đồng hồ của xe:
Tốc độ trung bình 17km/h
Tiêu hao nhiên liệu trên 100km: 7.5L
(trong cataloge thì là 6.7L)
Em thích cái chìa khoá của nó vì có luôn đóng mở điện cửa xe.
Vô lăng 4 chấu như camry, gật gù được không như thằng zace!
Vậy là cũng được chứ nhỉ.

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Theo em thì Innova là điều thiện cảm đầu tiên của TO đối vói Nguòi Tiêu dùng VN .
Em rất khoái nó vì : Là chiếc 8 chỗ đầu tiên nội và ngoại thất ổn - khá toàn diện , tiêu chuẩn sedan .

Hạng B1
23/7/04
90
389
53
53

Trưa nay lên ngồi thử Innova và cảm thấy rộng rãi các bác ạ . Ngồi ở hàng ghế thứ hai rất thoải mái , có thể ngả ra nằm được , hàng ghế thứ ba cũng ổn , không bị gò bó quá . Trong các kinh nghiệm ngồi xe của em ( cao nhất là ngồi sau S500 tại Singapore , tệ nhất là ngồi sau Matiz cùng với 3 người khác ) thì cảm giác ngồi Innova hàng ghế thứ hai đứng hạng trên trung bình :D

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Chụp vội nội thất... các bác xem tạm
có 2 chỗ lấy điện châm thuốc

Có 3 vị trí đèn trần, đèn phía trước có chỗ cất kính

Đèn ở hàng ghế 2

Bảng đồng hồ nhìn sướng