Hạng B2
15/2/05
251
0
0
RE: Một số hình ảnh Toyota Innova tại Việt Nam

@ bơm điện:D:D bác cưới Inn nên cho bài này sống lại là đúng rồi..hêhê

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

người từ cõi chết trở về

Hạng B2
22/12/06
289
1
0
53
vùng sâu vùng xa

innova là xe dành cho taxi hay cho thuê là hợp lí nhất , xe gia đình thì cố lên toyota siena http://vietcar.vn/index.php?&curPg=4&cardtl=890 hay grandis lướt là tuyệt cú mèo .mà các bác cho em hỏi liệu con siena như trong link "có thật" kô

Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

ở đây có ma à các bác
.đúng là bác bơm điện bơm phát lên ngay

Trích đoạn: tuyyanh

ở đây có ma à các bác
.đúng là bác bơm điện bơm phát lên ngay
Khg phải em cho nó đội mồ sống lại đâu???? Hôm trước ở trang 3 có bác nào cho nó sống dậy đó....nay mất tiu rồi...đúng là "oan thị Kính" mừ...chắc bác ấy bị MOD xóa bài rùi...em lãnh đạn:(:(:(:(, "Quýt làm cam chịu"

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: crownchip
Bảng đồng hồ nhìn sướng

Không biết chữ C51 dán ở bảng đồng hồ này có ý nghĩa gì? có phải là chiếc thứ 51? Tại cách đây 2 hôm em có đến TOY Đông thành phố ở số 2 Lê Duẩn để coi thì chiếc Ỉn mẫu màu bạc cũng có dán chữ C51 y như trong hình. Phải chăng chiếc này nằm đây làm mẫu gần 2 năm nay?

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

@gấu trúc VN: em cũng đang thắc mắc giống bác đấy. em mới cưới In về..trên đồng hồ cũng có chữ C51...và hai gưong có chữ gì màu xanh..em quên rồi...Có bác nào biết giải thích dùm em cái

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Mấy hôm nay đợi thông tin giảm thuế nhập khẩu xe mới nên em nằm im nín thở chờ. Hôm nay chính thức Thứ trưởng BTC TCT đã ký quyết định giảm thuế nhập khẩu xe mới nguyên chiếc từ 70% xuống còn 60% nên chắc chắn giá xe trong nước kiểu gì cũng phải giảm.

Có bác nào là sale của TOY có thể báo cho em cái giá tốt nhất được ko ạ? Hoặc nếu ai có xe ỈN chạy lướt, muốn bán mà có giá hấp dẫn thì cũng cho em biết với ạ. Điều kiện là xe màu bạc, đằng ký năm 2007 và không chạy quá 15k km.

DT của em: 0982160152.

Bài này em post trong box tư vấn mua bán xe rồi nhưng mà sau đó tìm thì ko thấy nên đăng tiếp vô đây.

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM

Trích đoạn: PandaVN

Mấy hôm nay đợi thông tin giảm thuế nhập khẩu xe mới nên em nằm im nín thở chờ. Hôm nay chính thức Thứ trưởng BTC TCT đã ký quyết định giảm thuế nhập khẩu xe mới nguyên chiếc từ 70% xuống còn 60% nên chắc chắn giá xe trong nước kiểu gì cũng phải giảm.

Có bác nào là sale của TOY có thể báo cho em cái giá tốt nhất được ko ạ? Hoặc nếu ai có xe ỈN chạy lướt, muốn bán mà có giá hấp dẫn thì cũng cho em biết với ạ. Điều kiện là xe màu bạc, đằng ký năm 2007 và không chạy quá 15k km.

DT của em: 0982160152.

Bài này em post trong box tư vấn mua bán xe rồi nhưng mà sau đó tìm thì ko thấy nên đăng tiếp vô đây.
Bác à, vẫn chưa cưới vợ hai hả, bữa nào có thì báo cho tui 1 tiếng để chúc mừng bác nhé