EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0
RE: Một tý cảm nhận về ôtô Quảng Châu - Thẩm Quyến

Bác ơi Golf ơi em thấy chúng nó trên đường đi loằng ngoằng lấn nhau chứ còn ngã tư thì OK
@hoa tran: Bên đó còn nhiều cái hay lắm nhưng mà kể ra trên này chắc chắn bị ban nick luôn :D:D:D:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

thế bác MYPT có muốn turbocharge hay supercharge con Chevy của bác ko ??? :D...làm luôn đi bác xong vào Phú Mỹ Hưng thử với RX-8 rotary ....em thấy cái này hay đấy ..[:-]

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Nói thật với bác là cái vụ Turbo em máu lâu rồi nghiên cứu kỹ lắm nhưng chửa biết VN mình ra sao nữa

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

bác cứ turbo đi...có giè anh em OS giúp bác chứ giè đâu hehe ...??? nhưng em thấy chevy hay sài supercharge bác ợ nên phải nghiên cứu xem nó có bán cái turbokit để mà lắp không hay chỉ có mỗi supercharge kit...:D...supercharge cũng good lắm đấy , performance không thua gì turbo đâu ..!!

Tập Lái
26/3/07
2
0
0

Em tưởng xe hạng nhỏ là Honda Fit chứ nhỉ, hay giờ nó đổi tên thành City. Em cũng mới qua bên đó mà. [8|]
Trích đoạn: axya

Một tý cảm nhận về ôtô Quảng Châu - Thẩm Quyến
Em vừa lượn tour mấy ngày về, ngó qua bên đó chẳng có xe máy, toàn 4 bánh, đặc biệt là xe tầu nhiều vô kể
Các loại xe phổ biến

- Honda thì Odesey, Accord và Civic, City. Civic khác hẳn bên mình

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Hình như 15-10 này khai mạc hội chợ triển lãm bên đó, có bác nào tham gia ko vậy? :)

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: axya

Bác ơi Golf ơi em thấy chúng nó trên đường đi loằng ngoằng lấn nhau chứ còn ngã tư thì OK
@hoa tran: Bên đó còn nhiều cái hay lắm nhưng mà kể ra trên này chắc chắn bị ban nick luôn :D:D:D:D
Nghe nói có cái gì đó gọi là Đông Quảng.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.191
113
Q3

Thẩm Q có wán phở Bắc VN anh Cường ngon lắm đó
Tô bành ky ăn cứng bụng mới hết [8D]

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội

ờ hay quá. ở ảnh thứ 2, em thấy một con su wagon của em rùi, thanks bác nha

Hạng B2
11/10/07
248
5
18
Hà nội
www.aumodulo.com

Bác sướng thế! Bác cho e hỏi ở bển chạy cả xe tay lái nghịch hả bác? e thấy có biển cấm ôtô mà vẫn xe vẫn lướt là sao hở bác!