Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Một tý cảm nhận về ôtô Quảng Châu - Thẩm Quyến

Mỗi thị trường có 1 thị hiếu xài đồ riêng , khg bình lựng được phải khg các bác . Tỉ như theo bác Z nói Mer và cả BM lại khg chạy nhiều bên này . Trong khi Opel bên mình lại là hàng hiếm

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

Trích đoạn: canadabuon

xe biển Hongkong quá trời hen ..!! con civic mà bác chụp là con civic cho thị trường bắc mỹ , USDM, giống civic bên Canada, xe bác chụp độ hơi nhiều tiền đấy , mâm works, thắng AP racings , bodykit và đặc biệt là Turbo charge...chủ xe tốn không dưới 8 K USD nếu là những thứ ấy là hàng hiệu thật...., em đặc biệt thích con Odyssey màu trắng mang biển HongKong , nhỉn đẹp quá , xe này chỉ có thị trường tay lái nghịch ở châu á mới có ...[:eek:]
sao bác cananabuon biết chiếc Civic đó có turbocharge vậy? bác chỉ em cách phân biệt được ko ạh?

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh

Đường xá họ đẹp quá , chẳng bù với nhà mình.... Xe hơi nhiều khiếp...

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

sao bác cananabuon biết chiếc Civic đó có turbocharge vậy? bác chỉ em cách phân biệt được ko ạh?

bác để ý cái két nước giải nhiệt của nó....( Intercooler ) Intercooler của xe turbo to hơn xe thường rất nhiều ...!!..co nhiểu xe gắn turbo bắt buộc phải thay cả bumper trước hoặc cắt bumper mới đặt được intercooler ...