Hạng B1
8/10/19
58
31
18
33
Em rất thích cửa gió điều hòa 360 độ của Soluto, xoay xoay nhìn rất lạ, lần đầu tiên thấy ở phân khúc thấp, mà chỉ thường có ở xe sang. Nhưng giá mà, đây là điều hòa tự động thì sẽ hoàn hảo hơn.

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
32
Em rất thích cửa gió điều hòa 360 độ của Soluto, xoay xoay nhìn rất lạ, lần đầu tiên thấy ở phân khúc thấp, mà chỉ thường có ở xe sang. Nhưng giá mà, đây là điều hòa tự động thì sẽ hoàn hảo hơn.
Cái gì cũng muốn hoàn hảo 100% thì chắc phải chọn xe ở phân khúc khác thoai. Cá nhân em thấy ưng cái bụng với số tiền mình đã đầu tư rước em ý về bác ạ.

Hạng B2
16/9/19
109
41
28
37
Em đang đi xe Vios, so với Soluto Vios không có tỳ tay trung tâm ở hàng ghế trước. Cả Vios và Soluto đều có điều hòa chỉnh cơ, có điều Soluto không có chế độ tự động gập gương khi xuống xe, nhưng Vios lại không có camera lùi. Hàng ghế sau của Vios rộng hơn một chút, nhưng giá bán lại cao hơn một bậc. Soluto từ bản MT Deluxe có ghế da, còn Vios chỉ dùng ghế nỉ, mua về phải bọc lại bởi nếu không, khi ngồi sẽ có cảm giác bị nóng lưng… Nếu bác nào muốn mua xe chạy dịch vụ thì Soluto là một lựa chọn hợp lý.

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
32
Em đang đi xe Vios, so với Soluto Vios không có tỳ tay trung tâm ở hàng ghế trước. Cả Vios và Soluto đều có điều hòa chỉnh cơ, có điều Soluto không có chế độ tự động gập gương khi xuống xe, nhưng Vios lại không có camera lùi. Hàng ghế sau của Vios rộng hơn một chút, nhưng giá bán lại cao hơn một bậc. Soluto từ bản MT Deluxe có ghế da, còn Vios chỉ dùng ghế nỉ, mua về phải bọc lại bởi nếu không, khi ngồi sẽ có cảm giác bị nóng lưng… Nếu bác nào muốn mua xe chạy dịch vụ thì Soluto là một lựa chọn hợp lý.
Lần đầu đi ngó xe, nhìn thấy nội thất ghế bọc da là em đã thấy ưng rồi bác ạ.

• Like
Reactions: truonggiang
Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
Xe đẹp, rổ giá hợp lý, tích hợp nhiều công nghệ hiện đại, lại còn có cả móc ghế trẻ em hàng ghế sau… chắc chắn sẽ là lựa chọn của nhiều gia đình trẻ. Chiều nay gia đình em đi xem, vợ con em duyệt hết cả rồi, chuẩn bị xuống tay đây ạ :D

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
32
Xe đẹp, rổ giá hợp lý, tích hợp nhiều công nghệ hiện đại, lại còn có cả móc ghế trẻ em hàng ghế sau… chắc chắn sẽ là lựa chọn của nhiều gia đình trẻ. Chiều nay gia đình em đi xem, vợ con em duyệt hết cả rồi, chuẩn bị xuống tay đây ạ :D
Bác nói phải, ví như nhà em kinh tế chưa phải là mạnh thì một chiếc xe giá rẻ và tiết kiệm nhiên liệu như Soluto là ưu tiên hàng đầu.

• Like
Reactions: huynhtanloc
Hạng B1
12/9/19
96
40
28
34
Nhiều người thích Vios, riêng em lại chưa bao bao giờ thích hắn mới lạ chứ

• Like
Reactions: duchoangsg
Hạng B1
31/10/19
91
19
28
36
Với tầm tiền đó là Suluto của bác được đánh giá ok rồi, em thấy ưng hàng ghế sau của Soluto có cái tựa đầu, đi xa sẽ giúp cho người ngồi sau có cảm giác thoải mái.
Đúng là cái tựa đầu quan trọng phết đó bác, hai lần về quê quãng đường gần 200km mà bà chị gái em và bọn trẻ con ko thấy kêu than gì khi ngồi ghế sau cả. Chi tiết này của soluto được đấy bác.