4/4/15
461
461
63
47
Ồ đúng rồi, thời điểm đó mình có qua bên thằng mít hỏi thử thì được báo với cái giá lăn bánh là khoảng 550tr, rồi mình so với mornig thì thấy nó chênh nhau cả 100 tr, nên mình quyết định làm con mor luôn.
xưa nay mình vẫn thích sd hàng nhật, nhưng xem ra thì giá của nó lúc nào cũng cao quá, cũng cố gắng dữ lắm rồi.
Ở thời điểm đó mẫu mor 2015 đã ra rồi mà mình vẫn chấp nhận mua mẫu cũ nên được cái giá ưu đãi đó, nếu lấy mẫu 2015 Si thì mình phải thêm vào khoảng 20tr mà ko được khuyến mãi nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/11/12
228
30.432
93
Mirage nếu so nên so với i10 1.2 thì hợp lí hơn. Morning và Spark k gian bên trong nhỏ hơn nên khkhôngthể so được. Xe nào của mình miễn mình happy với nó là được, cái xe thôi mà, mỗi người mỗi ý, diễn đàn cũng ảo :). Bác gia nhập clb mirage trên fb đi, có cafe off nhẹ thì bác đến chơi vui...

Hạng B2
27/11/12
228
30.432
93
Bác Khánh cứ găm vụ đó hoài, người ta chỉ hơn thua nhau ở thời điểm. Có khi chậm tí lại hay nhưng bác cũng đã mạnh mẽ quyết định việc lớn trong đời và thành công thì cũng ko phải dạng vừa đâu nhé! Với xe cộ và phương tiện giải trí em vẫn muốn kiểu thích là nhích, ko lăn tăn.

Máu lên tới não thì chơi thôi. Vô ks rùi đâu chờ đi mua ba con sói được hehe

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác Khánh cứ găm vụ đó hoài, người ta chỉ hơn thua nhau ở thời điểm. Có khi chậm tí lại hay nhưng bác cũng đã mạnh mẽ quyết định việc lớn trong đời và thành công thì cũng ko phải dạng vừa đâu nhé! Với xe cộ và phương tiện giải trí em vẫn muốn kiểu thích là nhích, ko lăn tăn.
Thật ra em quên việc ấy lâu rồi. Giờ em chỉ cố gắng tư vấn cho các bác đến sau. Để trong lúc đang hoa mắt - quay cuồng, không hành động thiếu tỉnh táo thôi mà. Sau đó, em tin rằng 100% các bác ấy sẽ thấy hài lòng. Dù có quyết định mua hay không mua MR, vẫn sẽ không thấy tiếc.

Còn anh em nào đã quyết "chơi lớn", thích thì nhích, vài chục triệu không nhằm nhò gì. Thì em đâu dám múa rìu đâu. :)