Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Rất mất thời gian với bọn này, chủ đất thay vì online chém gió, facebook, ... thì nên dành thời gian đăng tin trên các trang rao vặt

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Nếu có đủ bản lĩnh thì cứ chơi trực tiếp khỏi qua môi giới gì ráo trọi, khỏi mất tiền ..phí.
nên nhớ tiền phí cũng ngồn hết một mớ...
ha ha ha......
1 ngày tiếp chừng 1 chục cuộc toàn MG chứ ít khách lắm. Lỡ dạy cho số lên là xác định bỏ số đó luôn.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Rất mất thời gian với bọn này, chủ đất thay vì online chém gió, facebook, ... thì nên dành thời gian đăng tin trên các trang rao vặt
Chưa từng mua bán trên diễn đàn luôn. Chém gió vui thì được chứ mua bán trên này chắc khó.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Nói vậy chứ sale là một phần quan trọng của Sài Thành, không sale sao mua gạo mua mắm được
Sale là cánh tay nối dài, là nguồn thông tin, là người hỗ trợ chúng ta mua bán; Túm lại không có sale là bùn, có khi bác @Bé Mập thành @Lớn Ốm đó chứ :)
Thiếu vẫn sống tốt nhé. Có điều ai chuyên gì thì cứ giao việc cho người ấy. Mấy người như mập xác định mua bán tốt hơn khối Sale xịt. Nhưng mà cái gì cũng tự làm mình lấy đâu ra sự xoay vòng trong xã hội. Ai cũng có ăn, mua bán mới sung :)

Tập Lái
11/1/17
0
0
0
35
Môi giới bên nào chuyên nghiệp vậy các bác, em có chút tiền dư tính đầu tư mà bữa giờ chạy đi kiếm mỏi mắt mỏi lưng vẫn chưa ra được chỗ nào. Có lẽ phải nhờ tới các anh MG quá. Theo các anh thì mình nén tự thân vận động rồi tới lúc giao dịch mới cần nhờ tới MG làm trung gian hay là nên để MG làm luôn từ lúc tìm hàng? Em cảm ơn các anh.

Hạng B2
1/11/16
113
198
63
Anh muốn đầu tư phải nói ra tiêu chí chọn lựa của anh, trên này chính chủ nhiều lắm, MG chuyên nghiệp cũng nhiều lắm.
:3dcuoigif:
Môi giới bên nào chuyên nghiệp vậy các bác, em có chút tiền dư tính đầu tư mà bữa giờ chạy đi kiếm mỏi mắt mỏi lưng vẫn chưa ra được chỗ nào. Có lẽ phải nhờ tới các anh MG quá. Theo các anh thì mình nén tự thân vận động rồi tới lúc giao dịch mới cần nhờ tới MG làm trung gian hay là nên để MG làm luôn từ lúc tìm hàng? Em cảm ơn các anh.

Hạng D
20/9/16
1.795
2.310
113
đối với những người ít có kinh nghiệm và thời gian giao dịch mua bán nhà đất thì rất cần môi giới, họ giúp mình tới lui làm những hồ sơ này nọ, giá cả thì mình đã giao kèo hết rồi, chi thêm vài ba triệu cho môi giới chả đáng là bao. E từng bán nhà và nhờ có môi giới nên mọi việc mới suông sẻ

• Like
Reactions: taplai888 and Mexi