Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Cháy nổ mất cắp ngập nước thì Liberty.
Em không BH mấy vụ đó do xe cũng cũ rồi. 7 năm, tri giá xe 300tr BH hết 7tr (Bảo Minh)

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Xin chào chị!
mình là Huỳnh Thanh- 090.292.5400 nhân viên kinh doanh của Hyundai Bến Thành, theo mình thì chị nên mua bảo hiểm của liberty với các lý do sau:
1- với bảo hiểm liberty thì chị được <span style=""color: #ff0000;"">sửa chữa và thay thế phụ tùng mới </span>ngay tại chính hảng cụ thể đối với xe chị là ngay tại các đại lý của Hyundai. điều này rất quan trọng vì nếu không các bảo hiểm sẽ đưa chị ra ngoài mấy cái gagare bậy bạ.
2- hiện tại các đại lý của Hyundai điều có liên kết với bảo hiểm liberty, nên nếu xe chị có làm bảo hiểm thì chị khỏi phải thanh toán tiền trước, khỏi phải chạy đi đâu để thẩm định, chị chỉ cần cho xe vào đại lý của Hyundai thế là xong, khi nào họ làm xong xe chị thì chị lên lấy không cần biết gì nữa.
3- chị nên mua bảo hiểm sửa chữa-thay thế phụ tùng mới ngay chính hãng và thủy kích thôi, chị không nên mua bảo hiểm mất xe nha, vì 1 năm nó chỉ bồi thường cho chị có 1-2 lần mất cấp thôi đó.
4- còn giá trị bảo hiểm thì khoảng = 1.8% x Giá trị xe của chịất
5- với mức phí cao như vậy có thể nói là cao nhất trong các hãng bảo hiểm thì chị nghĩ xem sẽ chất lương phục vụ của họ như thế nào cho xứng với mức phí đó
tóm lại: ông bà ta có câu "Tiền nào của ấy" mà chị

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/5/11
147
0
0
40
manhodessa nói:
Nếu em có thể ... em treo nik của Huỳnh Thanh hai ba tuần cho box nó sạch .
Em cũng đồng ý với bác Mạnh

Tập Lái
19/8/10
13
0
0
Pretty Lady nói:
Tình hình là E đang muốn mua BH cho chiếc xe I20 đời 2011 của E nhưng k biết nên mua của BH nào, mua những loại BH gì ( sửa gara tự chọn, ngập nước, cháy nổ, mất cấp ... ). E k biết cái nào nên mua cái nào k nên hay là mua hết (mua hết có phí tiền k?) Và giá tiên bH khoảng bao nhiêu cho 1 năm? ... Bác nào thông thái chỉ giúp E vơi. Thanks.
Liberty thì liên kết toàn diện với các gara chính hãng. Khi xảy ra sự cố bác chỉ cần alo hotline báo bồi thường rồi đưa thẳng xe đến gara.
Đối với em I20 của bác theo em tham gia gói miễn thường=0 VND/ vụ, không gồm bảo hiểm mất cắp bộ phận là hợp lý nhất

Hạng B1
29/3/12
52
4
6
Nhà lá ven sông
Tư vấn cho bạn một chút về mua Bảo hiểm Vật chất xe(Tôi từng là NVBH phi nhân thọ 06 năm) :
1- Khi mua xe oto mới nên mua BHVCX - Số tiền bỏ ra khoảng trên dưới 10 triệu đồng/năm- Để đề phòng những rủi ro có thể xảy ra
2 - Nếu có người quen làm ở BH thì không quan trọng ở hãng nào
3 - Nếu không có người quen thì nên mua của : Trong nước : Bảo Việt - Nước ngoài : Liberty.Không nên mua của Cty Cổ phần, tư nhân : SVIC, Xuân Thành...
4 - Nên mua các điều kiện sau :
- Lựa chọn cơ sở sửa chữa
- Không khấu hao
- Thủy kích
Vài lời gửi tới bạn, mong bạn có lựa chọn tốt.

Hạng B1
1/3/12
66
0
0
[font="comic sans ms,sans-serif"]Tiếc là chủ thớt k mua xe ở chỗ E, nếu k giảm giá cho bác 20% khi mua bảo hiểm Liberty[/font]

Hạng B2
11/3/10
477
8
18
51
huynhthanh nói:
Xin chào chị!
mình là Huỳnh Thanh- 090.292.5400 nhân viên kinh doanh của Hyundai Bến Thành, theo mình thì chị nên mua bảo hiểm của liberty với các lý do sau:
1- với bảo hiểm liberty thì chị được <span style=""color: #ff0000;"">sửa chữa và thay thế phụ tùng mới </span>ngay tại chính hảng cụ thể đối với xe chị là ngay tại các đại lý của Hyundai. điều này rất quan trọng vì nếu không các bảo hiểm sẽ đưa chị ra ngoài mấy cái gagare bậy bạ.
2- hiện tại các đại lý của Hyundai điều có liên kết với bảo hiểm liberty, nên nếu xe chị có làm bảo hiểm thì chị khỏi phải thanh toán tiền trước, khỏi phải chạy đi đâu để thẩm định, chị chỉ cần cho xe vào đại lý của Hyundai thế là xong, khi nào họ làm xong xe chị thì chị lên lấy không cần biết gì nữa.
3- chị nên mua bảo hiểm sửa chữa-thay thế phụ tùng mới ngay chính hãng và thủy kích thôi, chị không nên mua bảo hiểm mất xe nha, vì 1 năm nó chỉ bồi thường cho chị có 1-2 lần mất cấp thôi đó.
4- còn giá trị bảo hiểm thì khoảng = 1.8% x Giá trị xe của chịất
5- với mức phí cao như vậy có thể nói là cao nhất trong các hãng bảo hiểm thì chị nghĩ xem sẽ chất lương phục vụ của họ như thế nào cho xứng với mức phí đó
tóm lại: ông bà ta có câu "Tiền nào của ấy" mà chị
- Đồng ý với ý kiến cúa bác này! mình mua của Liberty từ 2009, không nhất thiết phải vào huyndai bảo hiểm đâu, Pretty muốn vào BH ở gara chỉ cần hỏi có liên kết với Liberty ko? là xong!
- Lâu quá không op ẹp gì nha! ACE bữa đi op Giỗ tổ ở Long An nhắc quá trời.....

Hạng B2
10/10/11
220
4
18
Hôm bữa giổ tổ E đi Cha Diệp dưới Bạc Liêu nên k đi đc, lần sau có off Bác ới E với nha nhiều khi lu bu k lên diễn đàn nên k biết các Bác off ^_^

Hạng C
7/2/12
657
1.091
93
Ms Hà vẫn chưa mua bảo hiểm nữa sao, chúc Ms Hà sớm mua được bảo hiểm tốt và chất lượng nha. Công ty mình đang khuyến mãi cho khách khi mua bảo hiểm ấy, không lấy phần tiền hoa hồng luôn mà tặng tiền hoa hồng đó cho khách luôn.