Hạng B2
31/7/10
109
0
0
1. Mợ xác định Ga ra uy tín mà mình sẽ mang xe tới khi cần (uy tín - chất lượng - gần nhà +-quen biết ...)
2. Tới thẳng Ga ra đó mua BH. (ga ra chọn Cty BH cho mình)
3. Khi cần -> mang xe tới. Thế là xong trong 3 nốt nhạc. Không phải lăn tăn gì hết.

Tập Lái
12/9/12
4
0
3
cuc cu nói:
1. Mợ xác định Ga ra uy tín mà mình sẽ mang xe tới khi cần (uy tín - chất lượng - gần nhà +-quen biết ...)
2. Tới thẳng Ga ra đó mua BH. (ga ra chọn Cty BH cho mình)
3. Khi cần -> mang xe tới. Thế là xong trong 3 nốt nhạc. Không phải lăn tăn gì hết.
Vấn đề là biết gara nào tốt mà mang ra đó thẩm mỹ. Quả trứng có trước hay con gà có trước? Cty BH cho mình tên gara trước hay gara tư vấn cho mình chọn cty BH?
Cách này theo tôi cũng ko hợp lý bởi đâu phải mình chỉ sửa tại 1 gara. Mỗi gara có 1 thế mạnh riêng như về máy, về sơn. hơn nữa đi đường xe hỏng thì tiện gara nào gần thì tạt vô chứ chẳng lẽ cứ phải vào cái gara mình đã chọn à

Hạng B2
12/9/12
115
0
16
Quy trình bên em
Sửa tại gara chính hãng, quy trình đơn giản chỉ cần alo cho Hotline khi có sự cố, đánh vào gara mình chọn (hầu như các gara chính hãng đều ký hợp đồng với Liberty), sau đó hồ sơ gara làm hết, chả phải gặp giám định gì, không có chế tài, trả đủ 100%.

Như vậy mua ở đâu thì dịch vụ cũng giống nhau bác ạ. Chỉ có phí cho anh em OS thì sẽ ưu tiên hơn

Hạng B2
8/10/12
204
0
0
37
Hai_Liberty nói:
Quy trình bên em
Sửa tại gara chính hãng, quy trình đơn giản chỉ cần alo cho Hotline khi có sự cố, đánh vào gara mình chọn (hầu như các gara chính hãng đều ký hợp đồng với Liberty), sau đó hồ sơ gara làm hết, chả phải gặp giám định gì, không có chế tài, trả đủ 100%.

Như vậy mua ở đâu thì dịch vụ cũng giống nhau bác ạ. Chỉ có phí cho anh em OS thì sẽ ưu tiên hơn
Em cũng tư vấn ss nên mua Liberty...

Hạng B2
12/9/12
115
0
16
Hyundai Ngọc An nói:
Bên em cũng có liên kết với Liberty
Lúc nào rỗi mời các Bác ghé em chơi
Rất mong được liên kết với Bác để cung cấp BH Li tới KH. E chắc chắn Bác k phải lo lắng cho KH sau khi bán. Có khi sau 1 năm KH sẽ quay lại cảm ơn bác cũng nên ạ