Hạng C
25/12/16
696
79.562
93
Đàn bà tuổi 36-40 là tuổi rực rỡ nhất !! Tròn đầy cả tâm lý, kinh nghiệm lẫn hình thể.
Tuy nhiên, nhìn ( see ) thì chưa chắc đã hấp dẫn!! Phải ....ngắm ( watch ) thì mới thấy !! :p:D:D
Rực rỡ tuổi 40 dư lày được ko anh Sáu, anh Tư :D
Mua Cà vạt đẹp ở đâu mấy anh?

• Like
  • Love
Reactions: mazda6. and tuando
Hạng D
14/8/11
4.168
88.438
113
Mấy em này hay hơn gái 18 nhiều lắm

Thặc!
m6. luôn cho rằng ...hầu hết những gì liên quan đến chữ " chơi" thì ít khi làm một mình mà phải có bạn chơi đúng nghĩa. Tức là tất cả phải join in và share of the benefits.
Chai rượu ngon nếu ngồi nhấm nháp một mình có thể cảm được hương và vị của nó ở đầu lưỡi, mũi, họng một cách rõ nhất... nhưng để thưởng thức nó thú vị nhất, phải có bạn uống và không khí vui vẻ qua lại.
Đàn bà cũng vậy !! 18 đôi mươi chỉ giành cho trai trẻ, những con người nóng vội và bằng lòng với tầng trên cùng của sự thỏa mãn chớp nhoáng.
Đàn bà 36-40s họ có đầy đủ kinh nghiệm, tâm lý, nguyện liệu...... và biết tham gia để nâng sự thỏa mãn lên gấp đôi cho .... cả hai !! :p:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Già nó có cái hay của già

Nhiều em 40 nhìn vẫn hấp dẫn
Phục anh ở chỗ Tâm huyết và Lòng nhiệt tình!
Với mình, thì chịu thua, ko thể nói chuyện được !:p
Hệ..hệ...
Hôm nay, mới biết anh Chủ Tạch, còn có thêm Lòng : vị tha!!!

Chịu thua anh, Lần thứ 2 nhoé !

Mình tuy ngoài 5 xập, nhưng luôn,
Nói: Không với tuổi trên 25!
Có lẽ, do Răng Lợi mình Kém :p:p:p

• Like
Reactions: tuando
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
m6. luôn cho rằng ...hầu hết những gì liên quan đến chữ " chơi" thì ít khi làm một mình mà phải có bạn chơi đúng nghĩa. Tức là tất cả phải join in và share of the benefits.
Chai rượu ngon nếu ngồi nhấm nháp một mình có thể cảm được hương và vị của nó ở đầu lưỡi, mũi, họng một cách rõ nhất... nhưng để thưởng thức nó thú vị nhất, phải có bạn uống và không khí vui vẻ qua lại.
Đàn bà cũng vậy !! 18 đôi mươi chỉ giành cho trai trẻ, những con người nóng vội và bằng lòng với tầng trên cùng của sự thỏa mãn chớp nhoáng.
Đàn bà 36-40s họ có đầy đủ kinh nghiệm, tâm lý, nguyện liệu...... và biết tham gia để nâng sự thỏa mãn lên gấp đôi cho .... cả hai !! :p:D
Anh hoà hợp như vậy!
Rồi lỡ Mê mẩn lun, thì Nàm Thao nhuỷ?
Cẩn thận nha anh Sáo!:oops:

Hạng C
25/12/16
696
79.562
93
Hó hó, mua vui chứ đừng mua về nhen anh Sáu :D:D

• Like
Reactions: mazda6.