Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
56
Sài Gòn
Hai anh có chút hiểu lầm ở đây rồi !!
m6. Chưa bao giờ và ko bao giờ dính đến gái mua vui !!
Dõ Dzàng ở trên bẩu hoà hợp , Dzung động, Dzun dẩy.....
Thì là iu lun òi còn đâu!

Phụ nữ xinh trong mắt mình chỉ đôi mươi và chỉ iu ít tuần , ít tháng rồi Chia tay
Chứ lâu hơn 2-3 tháng, là mình iu Thật lun á!
Dất nà Nguy hỉm Bởi cái tánh íu đúi dzà hay thương Ngừi ! Xợ nhắm anh ơi .... :p

• Haha
Reactions: mazda6.
Hạng C
30/1/13
730
19.855
93
Nhân thớt cà vạt, kể chút chuyện lunh tinh :D
Ngày vào Nam, cô bạn gái thân tặng mấy cái cà vạt làng Vạn Phúc Hà Đông, mình bẩu tao vào đấy lăn lóc kiếm sống có dịp nào đeo đâu mà mày tặng làm giề, cô ấy cười nói nhỏ, để lúc nào ổn rồi đeo, thấy cà vạt nhớ tới mình ( lúc đấy trong kho tàng ngôn ngữ của mình chưa có từ "cà vạt" nghĩa bóng nên éo nghĩ sâu xa :D). Vào đây mình cất tủ, cuộc sống lăn lóc, có dịp nào mà đeo... :(:(
Nhiều năm sau gặp lại, lấy hết can đảm Cô ấy thổ lộ ngày đó thích mình nhưng con gái nên chả dám nói, mà thằng con trai thì ngơ ngáo éo biết gì, thặc cmn tình. Mình, với bản chất cợt nhả thì thầm, hay là tao với mày kiếm chỗ nào làm tí để vớt vát ngày xưa, Cô ấy cũng chả kém miếng nào, hay gọi chai diệu uống cho say say chốc nữa làm cho nó mấu. :D:D
Cà vạt giờ mình vẫn giữ, chỉ khác cái là năm nào cô ấy cũng vào chơi đôi ba bận, mình cũng ra thăm lại vài ba lần. Vợ mình cứ thắc mắc sao lại có bạn thân thế nhể???? Cô ấy đáo để trả lời, chị nhìn thấy chim thằng chồng em trước em nhiều nhưng chị ko ưng nên em ko phải xoắn đâu :D:D
Thế bây giờ anh đã tặng lại chị ấy cái cà vạt chưa? :D

• Haha
Reactions: songoi
Hạng D
1/9/14
2.303
85.056
113
Sai Gon
m6. luôn cho rằng ...hầu hết những gì liên quan đến chữ " chơi" thì ít khi làm một mình mà phải có bạn chơi đúng nghĩa. Tức là tất cả phải join in và share of the benefits.
Chai rượu ngon nếu ngồi nhấm nháp một mình có thể cảm được hương và vị của nó ở đầu lưỡi, mũi, họng một cách rõ nhất... nhưng để thưởng thức nó thú vị nhất, phải có bạn uống và không khí vui vẻ qua lại.
Đàn bà cũng vậy !! 18 đôi mươi chỉ giành cho trai trẻ, những con người nóng vội và bằng lòng với tầng trên cùng của sự thỏa mãn chớp nhoáng.
Đàn bà 36-40s họ có đầy đủ kinh nghiệm, tâm lý, nguyện liệu...... và biết tham gia để nâng sự thỏa mãn lên gấp đôi cho .... cả hai !! :p:D
Nếu trên 40 thì sao anh?! ;)
anh nào chưa bị block nick thì ủn lên giúp. :D

• Haha
Reactions: thietbiloc
Hạng D
5/7/14
2.476
85.513
113
HCMC
Cà vạt là phụ kiện nên chỉ cần:

1. hợp với bộ côm lê
  2. thắt sao cho đúng và đẹp
Nhiều ông thắt cái cà vạt quá cao hoặc quá thấp nhìn ngộ nghĩnh lắm

Em đó, em chả biết thắt cà vạt, nhờ mấy tay thắt sẵn, cứ đeo vào cho được việc. Mà không biết cái cà vạt có tác dụng khỉ gì, 1 miếng đeo lủng lẳng mà cũng mấy trăm ngàn....

• Haha
Reactions: songoi
Hạng C
25/12/16
696
79.874
93
Em đó, em chả biết thắt cà vạt, nhờ mấy tay thắt sẵn, cứ đeo vào cho được việc. Mà không biết cái cà vạt có tác dụng khỉ gì, 1 miếng đeo lủng lẳng mà cũng mấy trăm ngàn....
Cái "cà vạt" kia còn chả đeo lên được mà mất cả 1 đời á :D

• Haha
Reactions: notcold
Hạng D
3/5/17
1.050
93.581
113
Người từ 50t trở lên thắt bánh ú, người từ 50t trở xuống thắt kiểu chiếc lá