Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
12/3/14
51
5
8
dự án hoàn thiện thì giá hơi cao, dự án còn trên giấy thì đúng là ko an toàn, vậy tìm những dự án đang xây dựng được từ 30% trở lên thấy cũng được đó chứ
Vật nên tìm hiểu chủ đầu tư nào uy tín chất lượng cam kết đúng từ trước mà đặt niềm tin chứ giờ giá nhà cũng chạm đáy,mvay không khó như trước chủ yếu là có tiền để mau không thôi

Tập Lái
22/3/13
34
6
8
40
Nếu dư giả tài chính thì mua căn hoàn thiện cho chắc. Còn tài chính dạng ngáp ngáp thì mua khi đang dự án thôi. Nghèo luôn đi kèm nhiều rủi ro nhưng nếu cẩn thận hiểu biết thì cũng giảm thiểu bớt rủi ro. Nếu mua dự án thì phải tìm hiểu kỹ chủ đầu tư và tính pháp lí của dự án, và nên kiếm dự án đagn xây đã được vài tầng cho chắc.

Tập Lái
1/3/14
8
0
1
Đầu tư căn hộ khi đang là dự án giá rẻ hơn căn hộ hoàn thiện khá nhiều, nhưng bây giờ để kiếm được chủ đầu tư uy tín có sức khỏe tài chính ổn định thì hơi khó trong tình hình BĐS hiện nay. Vì vậy, có nên mua căn hộ khi đang là dự án đang xây dựng không? Nếu mua những dự án như thế này mình cần chú ý những gì? Mấy bác rành mấy vụ chung cư chia sẻ kinh nghiệm cho em với.

nên coi tiến độ xây dựng theo thời gian có ổn k :)? sức khỏe tài chính thể hiện ở chỗ này :D

Hạng B1
9/1/13
95
165
33
Mới 2007 đây thôi mà nhiều người cũng mau quên nhỉ. Ai thích cảm giác và dư tiền thì nên mua cho biết. Chả lẽ thời điểm này bí đầu ra cho tiền dư đến như vậy. Mọi người giỏi thật !

Tập Lái
1/3/14
8
0
1
Mới 2007 đây thôi mà nhiều người cũng mau quên nhỉ. Ai thích cảm giác và dư tiền thì nên mua cho biết. Chả lẽ thời điểm này bí đầu ra cho tiền dư đến như vậy. Mọi người giỏi thật !
giờ đất đại chạm đáy, ai có nhu cầu phải để người ta tranh thủ cơ hội chứ bác :)

Tập Lái
2/3/14
3
0
1
Thế chú có biết sức khỏe bên Đất Xanh đang như nào??? Cái Sunview town có độ ổn định ra sao không? Mở mang cho anh phát :p
nên coi tiến độ xây dựng theo thời gian có ổn k :)? sức khỏe tài chính thể hiện ở chỗ này :D

Hạng B2
31/5/14
107
4
18
33
Mua những căn chung cư đang xây dựng thì bác nên chú ý đến CĐT uy tín, tính pháp lý của hợp đồng dự án.

Tập Lái
13/3/14
11
56
13
Đầu tư căn hộ khi đang là dự án giá rẻ hơn căn hộ hoàn thiện khá nhiều, nhưng bây giờ để kiếm được chủ đầu tư uy tín có sức khỏe tài chính ổn định thì hơi khó trong tình hình BĐS hiện nay. Vì vậy, có nên mua căn hộ khi đang là dự án đang xây dựng không? Nếu mua những dự án như thế này mình cần chú ý những gì? Mấy bác rành mấy vụ chung cư chia sẻ kinh nghiệm cho em với.

Bác có dự án nào.......đưa lên mọi người góp ý cho........nói vầy khó lắm tùy theo hoàn cảnh và bối cảnh nữa.........:D

ogo confirmed
Hạng B2
29/5/14
109
5.250
93
Không nên bác ợ. Lúc trc em nghía Sunrise city, mấy em sales nói hợp đồng ghi rõ trách nhiệm đền bù của chủ đầu tư nếu k bàn giao căn hộ, bác mua sớm đi kẻo hết vị trí đẹp. Em nói thôi em kiếu, ở cái xứ chả có luật lệ gì nên chả tin bố con thằng nào hết. Báo cáo tài chính chúng nó thừa giấy vẽ voi con nào cũng được tô màu. Hết vị trí đẹp em ra chỗ khác mua. Giờ là thời nào rồi còn doạ nhau kiểu con nít vậy.

Status
Không mở trả lời sau này.