Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/4/11
258
1.326
93
@antothuong: bên Cantavil (cũ) tụi em không chọn, bác có căn Vista nào hướng view bờ sông mát mẻ thì giới thiệu em, căn nào chủ nhà ngộp ngộp thì càng tốt. Thanks.

Tập Lái
24/5/13
31
1
0
24
web9999 nói:
Có căn Vista nào hướng view bờ sông mát mẻ thì giới thiệu em, căn nào chủ nhà ngộp ngộp thì càng tốt. Thanks.
Em có KH bán lại Căn 142 view sông đó Bác. Nếu bác Rảnh rỗi thì alo em qua đó uống cafe nói chuyện nhé !

Hạng B2
23/4/11
258
1.326
93
@THANHTR41: Thảo Điền Pearl em không coi bác ơi, thấy a e trên OS report cái Sài Gòn Pearl ghê quá nên e chả buồn coi nó nữa. Sống ở CCCC là để relax, renew lại năng lượng sau mệt mỏi của công việc, chứ mà suốt ngày phải cãi cọ, cự nự với mấy ông quản lý thì mệt đầu chết. Tránh xa cho nó lành bác ạ.

Hiện em đang quan tâm 2 dự án HAGL Riverview và The Vista (nghe nói quản lý khá), tuần này e xem xong sẽ report cho các bác. Hy vọng sẽ tìm được căn nào ưng ý chứ lòng vòng mấy cái nhà cửa này hoài mất thời gian quá :( :( :(

Tập Lái
13/3/13
22
3
3
Bán Căn hộ Tropic Garden khu Thảo Điền, thanh toán 50% nhận nhà, 50% trả góp 02 năm không lãi suất (thời gian thanh toán giãn linh hoạt).
Tropic Garden nằm giữa trung tâm Thảo Điền được xây dựng trên khuôn viên 2,5ha, với 5 Block căn hộ, cao 27 tầng. Với thiết kế hiện đại, sang trọng và hài hòa với những tiện ích vượt trội như: Café, sân vườn, đường chạy bộ, hồ bơi, phòng tập thể dục, BBQ ngoài trời, nhà hàng Việt, Pháp, Ý, an ninh 24/24…

Mật độ xây dựng chỉ với 28% căn hộ sở hữu một mãng xanh lớn, với không gian riêng biệt, yên tĩnh, thoáng đãng của khu căn hộ Tropic Garden, cư dân sẽ dễ dàng cảm nhận được sự thư thái, vui vẻ cùng gia đình ngay tại căn hộ của mình.
Tropic Garden còn tận hưởng được tiện ích khu hiện hữu như trường học quốc tế Anh-Úc-Mỹ, bệnh viện, siêu thị, TTTM… diện tích từ 76 – 88 - 112m2.
Giá từ 23 triệu/m2 .
Phương thức thanh toán linh hoạt, ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn hộ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/11/12
3
0
1
Pi ROll nói:
Bác tư vấn xử lý nhà Estella mà lại hỏi thông tin này thì hơi kỳ cục.;)
Em góp y thế này : < 3 tỷ mà mua Estella, imperia 3 phòng ngủ thì chắc Bác phải đợi vài năm nữa mà cũng chưa chắc mua được.:D
1. Nếu nhiều tiền Bác nên chọn Estella Đẹp hơn, Đẳng cấp hơn, ngược lại thì chọn imperia.
2. Hiện tại <3 tỷ thì bác có thể mua lại 1 căn <100m2 imperia( khó) hoặc mua tropic, pertrolandmark, Homyland 2 thì một vài năm nũa nhận nhà:D. Nhưng <
3. Xa hơn chút thì mua Bình Trưng Tây mua Homyland 1 thì khả thi hơn:cool:
Bác này nói chính xác, imperia và estella làm gì có giá dưới 3 tỷ.

Tập Lái
28/5/13
47
22
8
Tphcm
Bên em đang phân phối 50 căn Imperia còn lại từ chủ đầu tư. Nếu bác quan tâm thì ới em nha

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Review tiếp đi bác web9999 ơi, đọc bài của bác xong bị ghiền rồi :)

Tập Lái
22/8/13
19
0
0
Em thấy với sao bác không thử tìm hiểu Saigon Pearl xem sao? Em thấy nó cũng rất được đó, tới trung tâm thành phố Q.1 cũng gần nữa, bên công ty em có nhiều căn bên Saigon Pearl giá tốt lắm, 2 phòng ngủ, 90m2, mà chủ nhà kẹt tiền quá nên muốn bán tầm 3 tỷ 3. Em nghĩ bác chủ thớt nên cân nhắc xem sao. Bên Saigon Pearl tiện nghi cũng nhiều. Mà nếu bác muốn tìm hiểu thông tin về Estella và Imperia thì hỏi trực tiếp mấy bạn Sales trong mấy sàn thì người tư vấn dễ hơn đó, bên em cũng có làm 2 dự án này nữa, nếu bác muốn tìm hiểu thì nhắn tin em

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.