Hạng B2
25/12/08
412
1.410
93
Mua đất Daklak làm gì các bác, trên đó chỉ làm nông, dân thành thị mua trên đó thì có khai thác được gì đâu. Chưa kể lớp trẻ trên đó cũng bỏ nghề nông về SG làm hết rồi...

• Like
Reactions: Mr. Dương11
Hạng D
1/4/15
1.216
2.242
113
Khi nào lộ 14 vắng hết mấy xe bán bánh mì thì hãy nói chiện đất cát.
Lãnh đạo tỉnh cho đàn em áo vàng bán bánh mì kiếm tiền lẻ chứ ko thèm phát triển kinh tế, bán giấy hồng thu tiền chẳn bác nhĩ, vấn đề dân cả nước biết chỉ mấy ông ko bị bánh mì che mắt ko biết. Bảo sao bánh mì Vn nổi tiếng toàn cầu :d

Hạng D
26/1/11
1.170
1.221
113
Khi nào lộ 14 vắng hết mấy xe bán bánh mì thì hãy nói chiện đất cát.
Nghề chính của bọn ác mà bác, khi nào cho đến tháng 10. Mún ra đường bán bánh mì thì bọn ấy cũng phải trả kha khá cho mấy thằng sếp xây bột mì zồi :)

Tập Lái
12/4/21
31
12
8
Em đang quan tâm đất rẫy kèm thổ cư khu vực Dak Lak. Mà thớt này tận đầu năm. Không ai tham gia thảo luận nữa à

• Like
Reactions: Marygold
Tập Lái
12/4/21
31
12
8
Chào các cụ. Có cụ nào ở khu vực Krông Năng - Dak Lak không vào tư vấn em với. Hoặc các cụ ở các vùng quanh Dak Lak, Dak Nông vào thảo luận chung cho vui nhé.
Chả là em để ra được ít tiền, muốn về Dak Lak mua đất nông nghiệp kèm thổ cư để làm vườn ươm và ở đấy luôn. Lí do em về Dak Lak là đất tốt, dễ trồng cây với đất còn đang rẻ. Chứ khu vực Lâm Đồng giá chát quá không rớ tới được. Mà em đang ở Sài Gòn, lạ nước lạ cái khu Dak Lak nên còn đang bối rối mấy vấn đề. Em định thuê nhà khu Krong Năng ở trước vài tháng xem tình hình sao, mà tìm trên mạng thấy toàn đăng nhà cho thuê ở BMT. Sẵn cụ nào cho thuê nhà khu này thì vào hộp cho em luôn nhé. Với các cụ cho em hỏi giá đất khu Tam Giang - Krong Năng. Cảm ơn các cụ.
Bổ sung: tài chính em nhỏ, khoảng 600-700tr thôi.

Tập Lái
12/4/21
31
12
8
Đợt này đất có rẻ đâu, đợi năm sau xem giá sầu thế nào rồi tính tiếp.
Chỗ này khác huyện, cách BMT 35km, đất nông nghiệp trồng cà phê, sầu riêng đường bê tông 1hec giá 4-5 tỏi cho anh tham khảo
Em mua đất trống hoặc đất cà phê linh tinh cách BMT 50-70km thôi bác ơi. Chứ mua đất sầu riêng có thu sẵn gần phố thì đắt đúng rồi bác =))