Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
RE: MUA EVEREST HAY INNOVA các bác nhẩy??

đúng, đừng mua Inno, người ta chạy cho đầy đường vào đấy, kể cả bọn taxi, bây h lại thêm mình nữa...hic.hic...

Tập Lái
1/1/08
3
0
0

tôi đã từng đi thử cả hai loại xe đó, tôi thấy FE tốt hơn nhiều. Về giá trị kinh tế thì FE tốn xăng hơn INO một chút , vả lại giá trị bán lại có thể thấp hơn, nhưng tính về tính năng sử dụngk thì tiện ích hơn nhiều. FE khỏe hơn, khung gầm chắc chắn, đối với máy xăng chạy rất êm, thân vỏ tốt hơn INO, độ cách ồn tốt,, vả lại trông cá tính và thanh niên hơn bác ah,, INO vỏ mỏng hơn, độ chắc chắn ko thể bằng được., vả lại khi mua xe đó đa số chúng ta sử dụng với mục đích linh hoạt và di chuyển trên khoảng địa lý rộng, chở nhiều ng. Dân mình đôi lúc chọn xe hơi theo cảm tính về thương hiệu( điều này là cá nhân là em nghĩ thế đấy nhé, chứ ko phải là kết luận đâu nhé). Lấy FE đi bác ah!!!;)

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

FE đi bác, In mà chạy lên 90-100 là ngồi nó bồng bền như đi thú nhún ấy mất hết cảm giác lái, với lại FE nhìn hầm hố hơn nhiều

Tập Lái
6/1/08
4
0
0
Đà Nẵng
a4agroup.com

Say đang cưỡi 1 em INN
Tiêu hao bình quân: 11,5km/1 lít ~ 8,6 l/ 100km (trong điều kiện luôn bật máy lạnh cả 2 dàn)
Tôn mỏng, dễ móp nhưng không sao đã có BH và hãng lo
Chạy tốc độ cao nghe hơi ồn
Tăng tốc tốt, ra đường trường không để ý lên trên 10km/h lúc nào không biết
He he he