Hạng B2
13/9/07
154
0
16
Sai Gon
RE: MUA EVEREST HAY INNOVA các bác nhẩy??

Sầu riêng mà Bác để trong xe là nó đâm lủng lớp lót sàn và rất bốc...mùi. Bảo đảm khỏi cần mua nước hoa để trên xe, 1 tháng sau vẫn còn mùi. Híc...híc...hà.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Đúng rồi, nhưng bác cho em hỏi giá nó là bao nhiêu vậy nếu chơi luôn cái thang ?

Hạng B2
13/9/07
154
0
16
Sai Gon

Mình gắn cái baga mui ở 316 An dương Vương, loại dài 1,050 triệu, loại ngắn rẻ hơn. Mấy chỗ khác đòi 1,2 triệu. Mình không gắn thang.

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/6/04
1.115
9.082
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Theo em Everest gắn thang là đẹp, gắn baga mui ko nên ( ảnh hưởng xe ) ! Nhưng ko gắn baga mui thì gắn thang làm gì ???:D:D:D:D

Hạng B2
13/9/07
154
0
16
Sai Gon

Trích đoạn: sport

Theo em Everest gắn thang là đẹp, gắn baga mui ko nên ( ảnh hưởng xe ) ! Nhưng ko gắn baga mui thì gắn thang làm gì ???:D:D:D:D

Gắn baga hay thang là tùy ý thích của mỗi người thôi. Mình không hiểu là gắn baga mui thì ảnh hưởng gì đến xe !? Nó chỉ được gắn thêm trên hai cái thanh có sẵn trên mui xe. Không đụng gì đến mui xe. Mà ngược lại nó che bớt nắng chiếu trực tiếp lên mui xe và rất cần khi xe phải chở đông người, hành lý không thể để hết trong xe. Hoặc những loại hàng hóa gây mùi hôi, hàng dễ làm dơ bẩn khoang xe.

Tập Lái
1/4/07
22
0
0

Trích đoạn: sport

Theo em thì nên gắn baga mui, không nên gắn thang, vì xe Everest ở phía sau đã có cái bệ bước dài để đứng lên. Em thấy gắn thang mới là ảnh hưởng đến xe, gắn thang vô cửa xe, trèo lên, trèo xuống 1 thời gian, em nghĩ cửa sẽ bị xệ 1 bên.

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

OK em nhất trí với các bác. Quyết định từ bỏ chuyện gắn thang mặc dù nhìn vẫn thấy thích.... nhưng em phải cân đối ngân sách nên thôi. dù sao cũng cảm ơn các bác có ý kiến đóng góp

Hạng B1
20/4/07
50
44
18

Em cũng tính gắn ba-ga mui, nhân tiện xin hỏi các bác tí, không biết mình chất lên ba-ga mui bao nhiêu kg là được, em chỉ sợ chất nhiều qwá mui xe thành thung lũng tình iu thì 'tèo'

Tập Lái
21/2/07
23
0
0

Cap đi bác, trong xe nhiều đồ chơi hơn