Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Bác search nhà hàng Bách Hỷ An đó, nhà hàng gần trung tâm hồ, có view lạ và đẹp, món thì có cả cơm trưa với không thiếu món nào mà giá hợp lí nữa.
Cảm ơn bác,
Trên google thấy đánh giá quán này khá tốt. Chắc sẽ ghé quán này.

• Like
Reactions: nguoikhonglo
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Em đọc truyện ma trên đèo thấy toàn ma nữ mà lại toàn 16 - 18 còn zin. gặp là em hấp diêm liền
Đùa, bác hấp xong mấy em đó hầm nhừ bác luôn ... :D
Bác cho em đi theo, chừng nào bác hấp em quay cảnh bác bị mấy em nó hút còn bộ da khô

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Đùa, bác hấp xong mấy em đó hầm nhừ bác luôn ... :D
Bác cho em đi theo, chừng nào bác hấp em quay cảnh bác bị mấy em nó hút còn bộ da khô
Thằng nào chả máu gái pác nhỉ. Tham gia os thấy nhiều pác tài nhát gan thật. Thời đại người ta nên đến sao hỏa rồi mà còn lo mấy thứ tầm bậy. Tất nhiên mỗi đạo có 1 niềm tin khác nhau. Nhưng 2 thế giới âm dương khác nhau thì sợ cái gì. Thế giới ai thì người đó sống. Làm gì có chuyện người âm nên hại người dương được.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Giá cả chấp nhận được Bác, thời nay sự kết hợp của 3 chữ của Bác giờ khó tìm lắm, chỉ có thể kết hợp như sau:
Ngon + Bổ Không Rẻ
Ngon + Rẻ Không Bổ
Bổ + Rẻ Không Ngon
Ngon + Bổ + Rẻ Không Có
Trên đời này làm gì có ngon bổ rẻ nhỉ. Hi

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Thằng nào chả máu gái pác nhỉ. Tham gia os thấy nhiều pác tài nhát gan thật. Thời đại người ta nên đến sao hỏa rồi mà còn lo mấy thứ tầm bậy. Tất nhiên mỗi đạo có 1 niềm tin khác nhau. Nhưng 2 thế giới âm dương khác nhau thì sợ cái gì. Thế giới ai thì người đó sống. Làm gì có chuyện người âm nên hại người dương được.
Nếu sợ thật thì mình đã không nói vậy.
Nếu có thật thì chuyện mình nói hoàn toàn có thể xảy ra :D