Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

- Ba ơi, mình đi đâu hả ba?
- Đi đâu không quan trọng con à, miễn là gia đình mình được cùng bên nhau...

Em xin chào các ACE diễn đàn otosaigon thân mến, dịp hè thời gian dư dã, nhà em lên kế hoạch nghỉ dưỡng sau một năm học tập căng thẳng của hai con , cũng như một năm làm việc miệt mài của ba mẹ.[pagebreak][/pagebreak]
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Để chuyến đi luôn an toàn và vui vẻ em đã cho "Em nó" thăm khám định kì tại hãng cho yên tâm.
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Theo em, kiến thức không bao giờ là đủ nếu ta không tự trao dồi, kinh nghiệm không bao giờ là thừa nếu ta không cố gắng tìm hiểu, trãi nghiệm và diễn đàn otosaigon, clb honda city saigon là nơi mà em đã đọc, tìm hiểu, để trang bị kiến thức cho mình, em học được rất nhiều kinh nghiệm từ việc chia sẻ nhiệt tình của các cao thủ như bác 6 Sixsene, bác Ben.le, bác Man of cars...em rất cám ơn các bác.

Hè này, em làm chuyến lên rừng- xuống biển và em đi biển trước..
Đường đi thì đơn giản, em ở Thủ đức ra cao tốc, rồi Phan thiết, rồi Nha trang. Suốt chuyến đi an toàn và vui vẻ vì em cứ đúng biển báo, tốc độ nên không gặp trở ngại gì cả.

Ngày 1: Saigon - Nha trang, chủ yếu thời gian di chuyển trên xe.
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Nhà em ở đây 3 đêm, lí do chọn căn hộ là vì có 2 phòng rộng, có bếp, máy giặt... rất tiện lợi cho việc tắm biển và giặt đồ sau đó.

Ngày 2: nhà em đi đảo Điệp Sơn, nhưng xui quá đúng dịp nước lên không thể đi con đường trên biển và nhà em nhanh chóng hội ý chuyển hướng tắm biển Dốc Lếch.

Trên đường vào TTC Dốc Lếch có trồng rất nhiếu cây phượng đỏ đang nở hoa rất đẹp, nhà em nhanh chóng làm vài tấm checkin.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Biển xanh, cát trắng và nắng vàng... nhà em relax thôi.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Ngày 3: hôm qua, sau một ngày tắm biển mệt nhoài, hôm nay nhẹ nhàng tí, nhà em tắm bùn I resort.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Phải công nhận lợi ích của tắm bùn, ngâm khoáng nóng, sau 20 bước lên, nhà em ai cũng tươi vui, sảng khoái.

Không tắm bùn nữa thì mình bơi thôi. Nhà em bao hồ..

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Chiều đến, nhà em ra đây nạp năng lượng cho ngày mai hành trình vượt đèo lên Dalat, thành phố tình yêu.

Sanest Khánh hòa.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Ngày 4: Nha trang- Dalat.
Đâu đó trên đèo Khánh lê- Khánh vĩnh.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Ở Dalat, nhà em thích tìm nơi vắng vẻ, yên bình để cảm nhận cái đẹp của thành phố sương mù, nhà em chọn ở đây.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Nhà em tận dụng thời gian ban ngày để sử dụng hết tất cả các dịch vụ, tiện ích có trong khu nghỉ dưỡng.
Tham quan- chụp hình,món không thể thiếu khi đến Dalat.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Thỏa sức vui đùa.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Hoặc đơn giản là làm những gì mình thích...

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Ở một nơi cũng chán, hôm sau ( ngày 5), nhà em chuyển qua đây và tiếp tục relax..
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

Em thích ở Terracotta, ngoài vị trí thuận lợi, cảnh quan khá đẹp thì resort này rất chăm chút cho các dịch vụ, tiện ích khác. Ở đây em có thể tắm hồ nước ấm, tham quan vườn dâu, vườn hoa, vườn rau, trẻ em có sân chơi...

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG
MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

5 ngày vui chơi, nghỉ dưỡng nhanh chóng qua mau, công việc, học tập, cuộc sống gia đình... của các thành viên lại tiếp diễn. Qua chuyến đi ”Nhà em" lại gần nhau hơn, hiểu nhau hơn và đặc biệt yêu thương nhau hơn. Đó là điều mong muốn nhất sau chuyến đi này:

” Mùa hè yêu thương”.

MÙA HÈ YÊU THƯƠNG

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<​
Qua cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt MỹVIPTELA GROUP sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch. Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi” tại đây
>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Đã quá, gia đình rất đẹp và hạnh phúc. Em cũng chơi trong Clb Honda City Sài gòn mà sao chưa biết bác nhể

Hạng B2
12/12/17
135
266
114
www.otosaigon.com
Hạnh phúc đôi lúc đơn giản chỉ là cùng những ng thân yêu ở bên nhau đúng k Bác!
Chúc bác và gđ Bác luôn bình an và hp nhé!

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Hạnh phúc đôi lúc đơn giản chỉ là cùng những ng thân yêu ở bên nhau đúng k Bác!
Chúc bác và gđ Bác luôn bình an và hp nhé!
Dạ, em cám ơn bác.
Em cũng chúc bác và gia đình luôn vui khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Bác chủ đập chai mà có lẽ hổng mê uống trà chỉ thích cafe cộng với vợ cả đẹp, vợ hai tốt, con xinh, gia đình hạnh phúc! Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe và niềm vui.

Hạng B2
3/1/18
101
273
63
49
Bác chủ đập chai mà có lẽ hổng mê uống trà chỉ thích cafe cộng với vợ cả đẹp, vợ hai tốt, con xinh, gia đình hạnh phúc! Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe và niềm vui.
Dạ bác, em cũng chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe, luôn hạnh phúc và mãi bình an.