Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh
Tình hình là em muốn mua tặng ng nhà 1 cái iphone từ usa , nhưng nghe nói có 1 version ko unlock dc ? vậy thì em nên mua version nào ? em chỉ thix cầm về từ usa thôi, ko thix mua tại vn . Các bác giúp em nhé . Và ở vn có thể nạm vàng lên iphone dc hok ? xin các bác giúp gấp , 1 tuần nữa bay rùi

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Mua Iphone tai US , mua véion nào có thể xài ở vn ??

Gơ ơi nếu em mua Iphonethì mua cái vesion 10.01.1 or 10.01.02 nhé. Mấy cái đời sau này chưa bẻ khóa được đâu. Chúc em AN TOÀN - ĐI ĐẾN NƠI VỀ ĐẾN CHỐN

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

bên đó hiện giờ lấy đâu ra mấy version cũ vậy nữa huh bác cờ tướng??? trừ khi mua máy cũ thôi.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

làm con vertu sign nạm vàng sẵn luôn em, mua về khỏi mất công nạm;)

Trích đoạn: girl_luvs_car

Tình hình là em muốn mua tặng ng nhà 1 cái iphone từ usa , nhưng nghe nói có 1 version ko unlock dc ? vậy thì em nên mua version nào ? em chỉ thix cầm về từ usa thôi, ko thix mua tại vn . Các bác giúp em nhé . Và ở vn có thể nạm vàng lên iphone dc hok ? xin các bác giúp gấp , 1 tuần nữa bay rùi

1.1.2 => unlock = KingSim , XSim gì đó

1.1.3 => đang nằm chặn giấy :D

Nếu bác máu lữa thì mua iPhone từ Đức, sim free, không unlock, giá 1 - 1,2k Oi Rô

Hạng B2
29/7/07
152
27
28

theo em bít thì version nào cũng unlock đc,chỉ có điều từ 1.1.1 trở về trước thì mới unlock bằng phần mềm được,còn version sau đó thì chỉ unlock bằng phần cứng đươc thui,mà bác girl_luvs_thaonguyenvn:D này ở Sì Gòn hay HN vậy,nếu ở Sì Gòn thì mua blackberry về cũng được mà,trong đó đang chơi BB mạnh lắm.

Last edited by a moderator: