Tập Lái
6/6/14
27
3
3
40
Xe em dạo này cái lốp có vấn đề hay sao ấy, cứ có cảm giác nó phình phình ra ??? hic

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
Em đi xe khoái chạy mấy dường tắt, khổ nỗi toàn đường xấu, có bác nào rành về lốp tư vấn cho em dòng lốp nào đi hợp với địa hình đó đi, bền xíu ấy

Tập Lái
3/6/14
22
6
3
44
Chủ thớt ra Autocare GY mới mở ngay đoạn 1A mà thay lốp, ở đó nó tư vấn cho bác dòng lốp nào phù hợp nhất rồi cân chỉnh sao cho an toàn lun, khỏe lắm

• Like
Reactions: lopxeoto
Hạng B1
3/6/14
57
7
8
42
Xin ké topic của chủ thớt cho em hỏi vấn đề này xíu, cân chỉnh lốp là sao ạ, và làm thế nào để cân chỉnh cho nó hợp lí, nghe cái cân chỉnh lốp quài mà chả biết nó là cái gì

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Con xe quan trọng nhất là bộ lốp nên không ẩu được đâu bác à, phải lựa chỗ nào tốt, uy tín mà mua

Tập Lái
3/6/14
20
6
3
33
Mấy bác cho em hỏi làm cách nào cho cục cưng của em điều khiển được dễ dàng hơn không, thời gian gần đây cứ có cảm giác nó cấn cấn, khó lái hơn trước
Cái này là thay đổi một xíu về cấu trúc lốp xe cũng như trục, bánh mâm để xe có thể điều khiển dễ dàng hơn, chạy nhanh và êm hơn

Tập Lái
3/6/14
28
3
3
41
Mấy bác cho em hỏi làm cách nào cho cục cưng của em điều khiển được dễ dàng hơn không, thời gian gần đây cứ có cảm giác nó cấn cấn, khó lái hơn trước
Bác thử xem lại cái lốp xem sao, chắc do nó cũ quá rồi, cũng ảnh hưởng đến việc lái xe á

Tập Lái
3/6/14
42
13
8
44
Để mai chạy ra đó cho nó chăm sóc con xe xem như thế nào, lun tiện lấy cái túi du lịch về cho con vợ đi chơi luôn

Tập Lái
3/6/14
43
17
8
48
Kì này là khỏe rồi, đỡ mớ tiền xăng chạy lên Sài Gòn bảo dưỡng xe, có cái GY Autocare gần nhà thì tháng phải đem cục cưng này ra chăm sóc 2-3 lần là ít