Tập Lái
6/6/14
18
3
3
32
Mấy bác cho em hỏi làm cách nào cho cục cưng của em điều khiển được dễ dàng hơn không, thời gian gần đây cứ có cảm giác nó cấn cấn, khó lái hơn trước
Bác thử nâng cấp dàn lốp lên coi sao, lốp xịn hơn thì nó chạy bám đường tốt hơn với dễ điều khiển hơn đó bác

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
Không liên quan có bác nào biết cách cân chỉnh lốp để con xe nó chạy mượt vs dễ điều khiển hơn không ??????

15/4/15
26
41
18
34
Để bảo quản xe chạy tốt thì trước hết bác nên bảo dưỡng và kiểm tra xe(mâm , lốp,...) thường xuyên. sau mỗi 5000km cân mâm xếp lốp,đảo lốp ,sau mỗi 10000km kiểm tra thước lái để tránh tình trạng mòn lốp không đều, xỉa lái , nhao lái ạ.

Đó là theo kinh nghiệm của e , các bác xin chỉ giáo thêm ạ

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
40
Nghe nói cái hệ thống Goodyear Autocare của nước ngoài, làm ăn tốt lắm, bảo dưỡng cực kì chu đáo và tận tình mà trước muốn đi toàn phải lên tận Sài Gòn, giờ về Sóc Trăng mở là gần nhà, tiện đường hơn nhiều rồi.

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
Mở ở Sóc Trăng thì ae miền Tây được nhờ rồi, thuận tiện cho việc chăm sóc, mát xa cho vợ hai haha

Tập Lái
6/6/14
22
3
3
54
Bác thử nâng cấp dàn lốp lên coi sao, lốp xịn hơn thì nó chạy bám đường tốt hơn với dễ điều khiển hơn đó bác
lốp xịn là lốp nào hả bác, mình không rành cái khâu này cho lắm

Tập Lái
6/6/14
31
2
8
33
lốp xịn là lốp nào hả bác, mình không rành cái khâu này cho lắm
mình nghĩ là dòng lốp Goodyear Wrangler hợp với xe bác nhất, giá cũng tầm trên 3 củ cơ mà hàng bao ngon luôn

Tập Lái
15/6/14
13
6
3
32
ngán quá, đi con xe cũ của ông già để lại, giờ nó cũng èo uột như ông già, bác nào có con xe 4 chỗ ngon ngon cần thanh lý thì nhắn em, gấp gấp nhá