Tập Lái
6/6/14
21
0
1
52
chết rồi mấy bác ơi, bữa em đang chạy xe cầm vô lăng có cảm giác nó bị rung lắc sao ấy, phải xử lí sao đây
Có khi lốp bác lâu ngày không được cân chỉnh, nên xảy ra tình trạng ấy, tốt nhất là nên đi kiểm tra cho chác bác ah`

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
40
chết rồi mấy bác ơi, bữa em đang chạy xe cầm vô lăng có cảm giác nó bị rung lắc sao ấy, phải xử lí sao đây
Tiện nhất theo em nghĩ là bác nên ra gara hay autocare, ngoài đó có thợ nó cũng chuyên nghiệp hẳn

Hạng B1
3/6/14
50
5
8
44
Nhiều lúc em nghĩ do trục xe đó, chứ còn lốp thì chắc không đâu,

Hạng B1
3/6/14
57
7
8
40
Có kì em ra ngoài chỗ gy autocare kiểm tra định kì thấy nhiều bác cũng bị vậy, phần thì thời tiết dạo này nóng, nên trục với lốp hay rung lắc, áp suất lốp cũng ảnh hưởng nhiều

Tập Lái
14/5/13
8
9
3
Em muốn thay lốp cho Merc C180. Các bác ơi cho em hỏi chỗ Auto Care địa chỉ Hồ Chí Minh là ở đâu ạ? Nhà em thì ở Thanh Đa ạ. Xe của em thì nên thay lốp hiệu gì ạ? Thanks

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
41
Hay bác ghé ngang khu em đi, bên q7 có cái goodyear autocare, em làm vài lần cũng ngon lành chán

• Like
Reactions: Nong Dan Lai Xe
Tập Lái
15/6/14
20
2
3
60
Phải chi khu em cũng có 1chỗ nhỉ, mỗi lần hư hay bảo trì, phải đưa lên tận sài gòn, khu miền tây có xe hơi thật vất vả hic hic

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Phải chi khu em cũng có 1chỗ nhỉ, mỗi lần hư hay bảo trì, phải đưa lên tận sài gòn, khu miền tây có xe hơi thật vất vả hic hic
E thèm còn không được á. Lấy cớ đi xì dòn làm xe. lén chở bồ nhí đi du hí sướng hong
:3dleluoi:

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
chỗ bác khu nào thế em thấy miền tay miệt vườn chứ cũng giàu có chịu chơi lắm ah`, xe hơi chạy cũng rầm rầm có thua kém gì đâu