Hạng B2
15/9/06
131
177
43
Hehe. Nó nhìn là vì xe a fom giống hệt với CX5 chạy đầy đường ấy chứ ko đẹp hay sang gì đâu...
E đùa thôi chứ đi phố nhiều thì chủ thớt mua CX8 là đúng rồi, đi êm hơn Pajero nhiều.
Em đi thì thấy CX8 ồn kinh hoàng, nhức hết cả đầu, máy 2.5 mà ì thôi rồi. Nói chung thích ngắm thì CX8, thích lái thì PS.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.195
133
Sài Gòn
em tôi nói PS đi mạnh hơn và tiết kiệm hơn Toyota Fortuner cùng đời vì nó có bạn mua Toy Fortuner cùng thời điểm.
Chạy phố thì cũng khó xác định bao nhiêu lít/100km. Tùy đoạn đường, tùy tình trạng giao thông.
So với con Phò Thu Nợ làm gì, hơn thì có hơn nhưng chán vẫn chán, cứ nhìn doanh số của nó thì biết. Còn trong phố xe đó 17-18 lít trung bình, đường trường 11-12 lít. Số lấy ở đâu ư, lấy chính xác ở hoá đơn xăng chia cho cây số xe nhà em trong 8 năm qua.

À quên, xe PS phí bảo dưỡng đắt gấp đôi, phụ tùng đắt gấp ba con Toy đồng hạng.

Tập Lái
12/2/20
3
1
0
Tóm gọn thì CX8 gái thành phố - bóng bẩy mà làm gì nặng chút là than như bà lão, PS gái quê - có đẹp mà cứng cỏi nhờ cậy được việc nặng :)
Vì vậy chọn con nào phụ thuộc sở thích thôi, rõ ràng hai con hai phong cách khác biệt quá rõ rồi.
Mà nghe giọng bác có vẻ hợp CX8.

Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Em đi thì thấy CX8 ồn kinh hoàng, nhức hết cả đầu, máy 2.5 mà ì thôi rồi. Nói chung thích ngắm thì CX8, thích lái thì PS.
Xe của bác chắc êm lắm. Xin cho hỏi xe gì thế?

Hạng C
4/8/13
526
2.379
93
So với con Phò Thu Nợ làm gì, hơn thì có hơn nhưng chán vẫn chán, cứ nhìn doanh số của nó thì biết. Còn trong phố xe đó 17-18 lít trung bình, đường trường 11-12 lít. Số lấy ở đâu ư, lấy chính xác ở hoá đơn xăng chia cho cây số xe nhà em trong 8 năm qua.

À quên, xe PS phí bảo dưỡng đắt gấp đôi, phụ tùng đắt gấp ba con Toy đồng hạng.
Toàn người đi Ps lại chê Ps, vẫn câu chuyện muôn thưở muốn máy mạnh nhưng phải tiết kiệm.:eek:

Tập Lái
13/2/20
10
4
3
35
dù có nhu cầu 7 chỗ nhưng chủ yếu thời gian trên xe có 1 mình người lái là chính thôi, mà lại đi trong phố chủ yếu, thì bác chọn CX 8 cho nhẹ nhàng.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
EM mạnh dạn đề xuất Fo Tủn Full Ốp Sần thánh giữ giá, thánh cảm giác lái ( em cược là không chiếc xe nào từ Hino tới Dasung có cảm giác lái tốt hơn Fo), độ bền thì vô đối không có gì để hư cả, option thì có thể đếm trên đầu...ngón tay.

Fo` tủn nhé bác, chứ ai đi mua con Mít đặc bán được vài chục chiếc 1 tháng

• Haha
Reactions: Văn hiệp 247
Hạng D
29/3/16
1.996
2.642
113
46
Em đi công nông bác ạ.
Sao mình ghét thể loại thích đả kích nhau thế nhỉ. Ồn thì bảo là ồn, sao phải giấu.
Anti mà lại không thích bị đả kích? Cx8 chả phải êm ái gì nhưng cùng loại cũng chỉ có thể, có thể êm hơn chút. Phét cũng vừa vừa cho người ta tin

Hạng B2
16/8/18
131
113
46
32
Anti mà lại không thích bị đả kích? Cx8 chả phải êm ái gì nhưng cùng loại cũng chỉ có thể, có thể êm hơn chút. Phét cũng vừa vừa cho người ta tin
Đọc nhiều quá cũng thấy buồn cười bác ạ. Cx8 nó có kính cách âm 2 lớp (bản pre). Nên âm thanh chẳng có gì ồn.
Có ồn chắc tiếng bánh xe khi qua đường xấu thôi.

• Like
Reactions: thailoibk