Hạng B1
12/3/11
98
1
8
Các Bác thân mến, Em bị cậy mất 2 nắp chụp mâm bánh xe, Em vào TH mua 180,000/cái, nhưng mới đây lại bi cậy mất thêm 1 cái nữa, vào TH mua thì cũng được nhưng Em thiết nghĩ, Mình mua cái chụp màu mè gì đó của China thì chắc bọn gian manh sẽ không thèm lấy nữa các Bác nhi,
Túm cái váy lại là Bác nào có hoặc ới Em biết chỗ mua chụp lởm để chống trộm cắp ạ? Em sẽ mua 4 cái,
Trân trọng

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
baangroup nói:
Các Bác thân mến, Em bị cậy mất 2 nắp chụp mâm bánh xe, Em vào TH mua 180,000/cái, nhưng mới đây lại bi cậy mất thêm 1 cái nữa, vào TH mua thì cũng được nhưng <span style=""color: #ff0000;"">Em thiết nghĩ</span>, Mình mua cái chụp màu mè gì đó của China thì chắc bọn gian manh sẽ không thèm lấy nữa các Bác nhi,
Túm cái váy lại là Bác nào có hoặc ới Em biết chỗ mua chụp lởm để chống trộm cắp ạ? Em sẽ mua 4 cái,
Trân trọng
mốt bác ghi là "Em nghĩ" được rồi, ghi "Em thiết nghĩ" nghe vớ vẩn quá.

Hạng C
31/12/12
723
2
18
44
CSGT còn bị cướp SH chứ nói chi mấy cái chụp mâm này.
ANTT bây giờ loạn lắm rồi.

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com
baangroup nói:
Các Bác thân mến, Em bị cậy mất 2 nắp chụp mâm bánh xe, Em vào TH mua 180,000/cái, nhưng mới đây lại bi cậy mất thêm 1 cái nữa, vào TH mua thì cũng được nhưng Em thiết nghĩ, Mình mua cái chụp màu mè gì đó của China thì chắc bọn gian manh sẽ không thèm lấy nữa các Bác nhi,
Trân trọng

Chài, đau cái đầu là đâu cái đào.........Thả nó ra rồi tổ chức bắt nó vào, hành trình tìm việc làm.:confused:
http://vnexpress.net/gl/p...uong-oto-giua-sai-gon/
Có quá nhiều nổi lo, bốn chân cũng mệt, mà 2 chân cũng rầu.

Last edited by a moderator: