Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
anh Cường ! vô "điều trần" kìa......................ha ha ha

Em mới mua cho anh cái penthouse ở SaigonPearl mà anh im re không thông báo cho anh em biết để anh em ngóng là sao !?!?!? he he he he he

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
keenlon nói:

Em mới mua cho anh cái penthouse ở SaigonPearl mà anh im re không thông báo cho anh em biết để anh em ngóng là sao !?!?!? he he he he he
Mua nhà xong có rửa không bác, rửa cho anh em một chầu đi

Tập Lái
25/6/12
4
0
1
Hôm nọ em qua nhà bà chị khu Nhà Bè, đi hết đường Phạm Hùng là đến, bên bờ sông, yên tĩnh, lãng mạn vô cùng. Cả ngày bận rộn ở nơi ồn ào, về đó hưởng chút cái thanh tịnh đồng quê. Tuyệt còn gì bằng. Hihi, nếu bác có hứng thú thì ghé qua xem :D

Tập Lái
23/6/12
8
0
0
Căn bản là F1 của bác học ở đâu, cứ mua nhà gần gần đó là được. Như tụi em ở Tân Bình, gần trường học của các cháu, gần chợ, siêu thị, bệnh viện, gần cả cơ quan của em... Nói chung là hoàn hảo :))

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
babebum nói:
Căn bản là F1 của bác học ở đâu, cứ mua nhà gần gần đó là được. Như tụi em ở Tân Bình, gần trường học của các cháu, gần chợ, siêu thị, bệnh viện, gần cả cơ quan của em... Nói chung là hoàn hảo :))

Nếu làm theo bác vậy mai mốt F1 học đâu thì dọn nhà theo đó à. Có là đại gia mới làm được điều đó. F1 học ở đâu thì mua nhà ở đó, tới lúc F1 học xong thì có 4 căn nhà luôn.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
keenlon nói:

đang mơ tới cái village ở tl15 nè :D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
kyo2907 nói:
Nếu làm theo bác vậy mai mốt F1 học đâu thì dọn nhà theo đó à. Có là đại gia mới làm được điều đó. F1 học ở đâu thì mua nhà ở đó, tới lúc F1 học xong thì có 4 căn nhà luôn.
2-3 căn thôi bác :)

Tập Lái
21/9/12
5
0
0
Em chưa có F1, nhưng e muốn có căn nhà riêng đây các bác, ở đâu gần 1, 3 đó

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
phongicehcmc nói:
kyo2907 nói:
2-3 căn thôi bác :)
Sao lại 2-3 căn được bác? Mẫu giáo 1 căn rồi, khi vào cấp 1 thì chọn trường tốt là căn thứ 2. Nếu có điều kiện thì cho F1 học trường quốc tế tiết kiệm hơn nhiều, có xe đưa rước luôn

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
1) không đủ khả năng duy trì thì phải đẩy bớt thôi bác :)
2) em ở P2 hoặc P3 hoặc P4 hoặc P5 Q3 chẳng hạn nhé, học cấp 1 Lương Định Của, cấp 2 Bàn Cờ hoặc College, cấp 3 Marie Curie, NTMK, LQD, vậy chỉ cần 1-2 căn mà thôi :)