Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Chung cư Nam Long cũ 2 PN có đó.
Nhà tầm tiền đó thì ở Lê Văn Lương, qua cầu Long Kiểng hoặc khu Nguyễn Bình kế UBND Nhà Bè có thể tìm được nhà cấp 4, sổ riêng, diện tích đất từ 80m2 trở lên.

Hạng B2
16/6/05
467
3.901
103
HCM
CC Giai việt q8 hình như 72m giá 1,5ty, nhưng mà nghe nói chọn Hagl thì ok né thằng qc ra. Thông tin bác cứ tìm hiểu thêm, chứ số tiền ấy mua nhà gọi ở dc khó lắm.

Cảm ơn các bác đã tư vấn, em phải bàn bạc thêm với gia đình nữa ạ.
Tiện đây các bác cho em hỏi là khu Mễ Cốc, Phú định bên quận 8 thì sao ạ? Có ổn không các bác?

Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Bác mua Hưng Vượng 1 xong sức khỏe gia tăng đáng kể đấy, vì ngày ngày phải leo thang bộ 3-4 tầng lầu hụt hơi, chung cư cũ kỹ xập xệ được cái phí quản lý rẻ và ngay trung tâm PMH. Belleza và Era thì bị cái hơi xa nhưng mới và nhiều tiện ích hơn. Beleza thì phải xem chất lượng xây dựng tệ lắm, chiều ngang vết nứt đến 20cm vẫn kêu nứt kỹ thuật ko sao cả =))
Era thì phí quản lý hơi cao, 7k/1m2 nhưng chung quy là ổn nhất.

Hạng B2
22/8/09
147
237
53
bác tìm khu Huỳnh Tấn Phát khúc giao chân cầu phú mỹ đi lên xíu vài trăm mét (gần siêu thị bán điện thoại di động) quẹo vào còn vài khu nhà dân đó bác. giá từ 1-2 - 1.5 còn. Hôm có căn 1.4ty kẹt kêu bán gấp còn 1.2 diện tích 4x15m 1 trệt 3 phòng cho thuê 7treo tháng + 1 đúc giả chủ nhà ở phía trên (hẻm 3m cách đường 40m) em định mua mà đi làm về Tân Bình xa nên thôi ko lấy.

Khu này đi sâu vào toàn nhà biệt thự và cả 2 - 3 dự án như the bride view hay gì đó đang làm.

Bên này hiện ko xung như Lê văn lương Nhà Bè nhưng chiều dài 5 năm em đánh giá khu này hơn vì đường thông thoáng, kết nối Quận 2. Nếu nhà chừng 1.2 - 1.5 tỷ bên này qua Lê văn lương cũng tầm 2 tỷ mà Lê Văn Lương sáng chiều kẹt xe kinh lắm.

• Like
Reactions: Tuanvinhbak13
Tập Lái
20/7/15
1
3
2
35
[QUOTE="Tuanvinhbak13[/QUOTE]
Tầm tiền của bác mua được chung cư Mỹ Phú, gần Lâm Văn Bền, Quận 7 nhé. Khu này gần sông khá thoáng mát và cũng khá thuận tiện ra Nguyễn Thị Thập, chợ Tân Mỹ về Phú Mỹ Hưng nhé (chỉ cách 1 km). Đường Lâm Văn Bền hiện đang nâng cấp rộng hơn, không bị ngập nước nữa nên bác yên tâm ợ. Căn hộ 80m2 giá tầm 1 tỷ 4. Bác quan tâm thì PM em số điện thoại để em giới thiệu mấy căn cho bác. ^^

• Like
Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Cảm ơn các bác đã tư vấn, em phải bàn bạc thêm với gia đình nữa ạ.
Tiện đây các bác cho em hỏi là khu Mễ Cốc, Phú định bên quận 8 thì sao ạ? Có ổn không các bác?
Bạn ko nên mua khu vực này, đa số là bị ngập, không được an ninh lắm.

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.