Tư Vấn Mua Bán Mua nhà nhỏ Gò Vấp

Tập Lái
17/12/19
10
3
0
38
chém gió máu thế bác, chẳng qua bạn nghèo me xe kia đang bàn về GV mà thím ở đâu nhảy vào chê ngta ngèo, kinh đô người ngèo nên bác ấy mới chém lại thôi.
Quận nào cũng có cái hay của nó, nhà bố mẹ tớ ở quận 7 đây nhưng mà mình cũng khá thích GV vì có rất nhiều cái hay, dân cư đông đúc, buôn bán tấp nập, nhiều khu mới quy hoạch rất đẹp (giá nhà ở các khu cityland từ 15-20 tỷ căn ngang ngửa các căn ở khu đường số quận 7). Còn PMH với Thảo điền thì nó co 2 dạng, 1 là biệt thự thì thôi khỏi nói ở một đẳng cấp khác rồi, còn lại chủ yếu chung cư ở hoặc cho thuê, giá nó cũng trong tầm thôi. Chứ cái j mà đại gia thì ở PMH, TĐ người ngèo ở GV nói thế thì thua thím rồi.
Ko fai phân biệt giàu nghèo bác ạ. Mà vì nghèo mê xe gọi là kinh đô nên e chém tí thôi. Kinh đô là thủ phủ đấy bác ạ . Bác biết tại sao người nước ngoài toàn sống PMH ko vì nó chuẩn đấy bác ạ. Mười mấy 20 tỷ thì sao mua nỗi nhà ở PMH bác. Vùng ven Q7 thì giá đó

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Ko fai phân biệt giàu nghèo bác ạ. Mà vì nghèo mê xe gọi là kinh đô nên e chém tí thôi. Kinh đô là thủ phủ đấy bác ạ . Bác biết tại sao người nước ngoài toàn sống PMH ko vì nó chuẩn đấy bác ạ. Mười mấy 20 tỷ thì sao mua nỗi nhà ở PMH bác. Vùng ven Q7 thì giá đó
Thử hỏi tất cả anh em trên os nay xem câu" GV là kinh đô của người nghèo là ai nói nhé. Giờ còn lật lọng

• Like
Reactions: mazda3black
Hạng D
28/6/13
1.031
1.276
113
HCM
Em mình đang bán 1 căn ở Phường 5 Gò Vấp. Đường rộng 5m 1 Sẹc Trần Bá Giao. 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Gara xe hơi, PK, Bếp, 4PN, 4WC, phòng thờ, sân phơi. Diện tích đất 43m2. Giá 6.4 tỷ có hợp lý không mấy bác?

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Có tý tiền hổng biết hơn ai ko mà nói GV kinh đô của người nghèo. À mà hổng biết tiền của bả làm ra hay lại cặp kè với ông già đại gia nào rồi ấy với ổng đc ổng mua nhà khu đa phước đc hít mùi thơm của rác nên vênh mặt tỏ vẻ ta đây. Nghi lắm nghen

Tập Lái
17/12/19
10
3
0
38
Tui hỏi thiệt là mị có chồng cũ ở GV nó đá hay sao mà thù ghét luôn dân ở Gò Té luôn vại. Hay là mấy cái quận khác nó có số như Q1 Q2 Q7 còn GV thì không.
Phải biết thứ tự bác à. 1.2.3.5.7
Có tý tiền hổng biết hơn ai ko mà nói GV kinh đô của người nghèo. À mà hổng biết tiền của bả làm ra hay lại cặp kè với ông già đại gia nào rồi ấy với ổng đc ổng mua nhà khu đa phước đc hít mùi thơm của rác nên vênh mặt tỏ vẻ ta đây. Nghi lắm nghen
Có tý tiền mà gọi là kinh đô thì giàu với ai được ta. Đến cả nam và nữ còn ki phân biệt dc chả trách ko phân biệt dc nơi nào thật sự có tiềm năng

Hạng C
16/5/20
560
2.521
93
39
Phải biết thứ tự bác à. 1.2.3.5.7

Có tý tiền mà gọi là kinh đô thì giàu với ai được ta. Đến cả nam và nữ còn ki phân biệt dc chả trách ko phân biệt dc nơi nào thật sự có tiềm năng
Thành phần này đứng ngã 5 chuồng chó nhiêu lắm, hình như có xị rưỡi 1 phát hiii
Dự theo tiên đoán tình hình thì chị này muốn bán tống bán tháo nhà ở PMH để về Gò Té hay chăng mà nâng tầm bi khu PMH - Đa Phước quá vại. Dương đông kích tây àh. :):)

• Like
Reactions: tuấn kiệt
ldl confirmed
Hạng B2
20/3/19
116
238
43
36
Nếu đã so sánh thì phải cùng phân khúc với nhau, tạm gọi là Khu đô thị, khu dân cư, mặt tiền đường lớn, nhỏ, hẻm xe hơi, hẻm ba gác,....
Khu đô thị PMH thì phải đem so với KĐT Thủ thiêm thì mới cùng quy mô, phân khúc (đều rộng hơn 700ha), hoặc cùng lắm là khu An Phú An Khánh, Vạn Phúc.
Còn GV hiện ko có khu nào như vây nên ko thể mang ra so sánh đc, những khu của Cityland là khu dân dân cư thì đúng hơn, cho nên mình mới so sánh nó với các khu dân cư của Q7 (TQĐ, APH, Him lam, khu đường số Tân Quy, TK)...thì mới thấy khoảng cách giữa GV với Q7 đã khá sát nhau.
Còn nếu lấy tuyến đường chính ra so sánh như Nguyễn Thị Thập, NLB, LVL, TXS - Q7 so với Phan Văn Trị, QTrung, NTS, NO, NVL, TN, LĐT... - GV thì bên 9 bên 10 ah.
Túm lại Q7 là quận mới nên quy hoạch bài bản, đẳng cấp từ ban đầu, còn GV trước đây hơi cùi nhưng h đã thay đổi chóng mặt. Mỗi quận có mỗi bản sắc riêng của nó.