VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tui có anh bạn chạy xe Musso đời 1999, model máy 661. Vừa rồi cho thằng em vợ cả mượn chạy từ Huế về Quảng bình thì bị hết nước của két nước làm mát mà vẫn chạy cố... Hậu quả là hỏng piston, xước nòng xy-lanh, lột bạc byen.. Bây giờ anh ấy cần mua phụ tùng để thay: piston + bạc segment. Bác nào biết chỉ dùm mua ở đâu (TP HCM) giá tốt, tổng chi phí là bao nhiêu.. Xin cám ơn vì đã giúp bạn tui!!:)

Hạng B2
5/12/06
424
0
16
RE: Mua phụ tùng cho xe MUSSO

bác ra garaga hỏi là có thôi mà bác, còn không thì đem lên hãng làm cho nó yên tâm :D
mà em nghĩ chắc cũng phải trên dừoi 20 triệu đó

Hạng B2
25/3/08
492
4
18
my city SÀI GÒN 1

tiệm a chấu an duong vuong bác ui,kế bên quán duyên hải
Trích đoạn: smith1604

Tui có anh bạn chạy xe Musso đời 1999, model máy 661. Vừa rồi cho thằng em vợ cả mượn chạy từ Huế về Quảng bình thì bị hết nước của két nước làm mát mà vẫn chạy cố... Hậu quả là hỏng piston, xước nòng xy-lanh, lột bạc byen.. Bây giờ anh ấy cần mua phụ tùng để thay: piston + bạc segment. Bác nào biết chỉ dùm mua ở đâu (TP HCM) giá tốt, tổng chi phí là bao nhiêu.. Xin cám ơn vì đã giúp bạn tui!!:)

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Địa chỉ số mấy ADV bác co nhớ hông? Nếu có số đt thì cho tui xin.. Cám ơn bác nhìu..:)
Trích đoạn: tranchau

tiệm a chấu an duong vuong bác ui,kế bên quán duyên hải
Trích đoạn: smith1604

Tập Lái
23/7/08
45
0
0
Ferrari Premier School

Em thấy mua tùy chỗ bữa có đi mua với thèng bạn ở gara nào tên là cái Việt Tân j` ấy thèng đó nó hình như là đại lý chính thức cho Ssangyong Việt Nam nếu bác ần cứ Pm riêng em chỉ cho !!^^