Tập Lái
28/11/16
4
0
1
46
HCM
Đồng hành cùng anh em kể cả với xe cũ mới và chính sách tài trợ ổn định chỉ có Techcombank nhé các bác!

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Bản chính thức luôn rồi bác ơi. Hôm qua em lên mới thấy xong. Trường hợp như em này có mặt ở VN rồi thì mấy anh Ngân hàng phải càng ngày càng cạnh tranh hơn thì mới ổn.

Tại sao bác lại nói như vậy? Em vẫn chưa hiểu ý bác lắm.

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
Tết này tính sắm con xe cũ để chạy nhưng mà vẫn còn thiếu khoảng 100tr mới đủ vốn mua. Không biết có ngân hàng nào cho vay được khoảng bao nhiêu đó không các bác? Lãi suất thì như thế nào, bác nào làm ngân hàng hay xài rồi cho em ý kiến với. Em cám ơn các bác nhá!
bác định vay hình thức nào? vay thế chấp hay tín chấp?

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
theo bác thì nên vay theo hình thức nào? em cũng đang cần vay mà chưa tìm hiểu được đây bác?
vay hình thức nào thì tùy vào điều kiện để vay của bác nữa. nếu có tài sản thế chấp thì bác vay theo hình thức vay thế chấp, còn không thì nêú có bảng lương bác lấy bảng lương vay theo dạng tín chấp cũng được, tiện nhưng lãi suất thường cao hơn vay thế chấp bác ạ

Tập Lái
14/1/15
36
10
8
39
vay hình thức nào thì tùy vào điều kiện để vay của bác nữa. nếu có tài sản thế chấp thì bác vay theo hình thức vay thế chấp, còn không thì nêú có bảng lương bác lấy bảng lương vay theo dạng tín chấp cũng được, tiện nhưng lãi suất thường cao hơn vay thế chấp bác ạ
tài sản thế chấp thì ở quê nhưng em ko muốn ông bà già em phải suy nghĩ, em vay theo bảng lương thì ok hơn bác ạ. nhưng vay theo bảng lương thì có đc 100 ko bác? bác làm ngân hàng nào ah?

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
tài sản thế chấp thì ở quê nhưng em ko muốn ông bà già em phải suy nghĩ, em vay theo bảng lương thì ok hơn bác ạ. nhưng vay theo bảng lương thì có đc 100 ko bác? bác làm ngân hàng nào ah?
em ko làm ngân hàng bác ơi, em cũng đang có ý định vay nên cũng đang tìm hiểu cả nửa tháng nay rồi. bác muốn vay được 100 củ theo bảng lương cũng được nhưng tùy ngân hàng nó có yêu cầu thu nhập của bác tối thiểu một tháng bao nhiêu nó mới cho bác vay

Tập Lái
14/1/15
36
10
8
39
em ko làm ngân hàng bác ơi, em cũng đang có ý định vay nên cũng đang tìm hiểu cả nửa tháng nay rồi. bác muốn vay được 100 củ theo bảng lương cũng được nhưng tùy ngân hàng nó có yêu cầu thu nhập của bác tối thiểu một tháng bao nhiêu nó mới cho bác vay
nó có yêu cầu chứng minh mục đích vay ko hả bác? bác tìm hiểu được những ngân hàng nào bác cho em cái thông tin với, em giờ chưa định hướng được vay của thằng nào

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
nó có yêu cầu chứng minh mục đích vay ko hả bác? bác tìm hiểu được những ngân hàng nào bác cho em cái thông tin với, em giờ chưa định hướng được vay của thằng nào
bác muốn thông tin thì em chỉ cho bác trang này bác lên xem, https://www.gobear.com/vn/personal-loan. bác lên trang này chỉ cần nhập số tiền cần vay và thu nhập của bác là sẽ có kết quả những ngân hàng nào cho vay. muốn nữa thì bác so sánh mấy ngân hàng với nhau, rất tiện bác ạ