Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Tết này tính sắm con xe cũ để chạy nhưng mà vẫn còn thiếu khoảng 100tr mới đủ vốn mua. Không biết có ngân hàng nào cho vay được khoảng bao nhiêu đó không các bác? Lãi suất thì như thế nào, bác nào làm ngân hàng hay xài rồi cho em ý kiến với. Em cám ơn các bác nhá!

• Like
Reactions: namhanh13
Hạng B2
31/12/15
408
102
43
33
TP bank lãi suất cho vay tốt nhất nhé 2 bác add zalo viber em đi 0901.456.123

• Like
Reactions: ilovemoto
Hạng B1
23/7/16
75
23
8
41
Bác đang quan tâm về bên lãi suất hay là bên điều kiện cho vậy hả? Bác mua con nào thế?

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Em cũng đang thiếu lúa để đổi con xe. Đang phân vân nên chọn ngân hàng nào đây bác ạ ! Bác nhắm dc bên nào chưa?

Vẫn còn đang phân vân nên em chưa tính nữa. Dạng như ngân hàng nào cũng có chế độ lãi suất với lại điều kiện cho vay nó khác nhau quá. Em rối. Phải chi có cái chỗ nào đó nó có tổng hợp hết thông tin cho em thì đã đỡ khổ.

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Bác đang quan tâm về bên lãi suất hay là bên điều kiện cho vậy hả? Bác mua con nào thế?

Em quan tâm hết thảy các cái mà bác nói. Mấy cái đó là quan trọng nhất rồi. Em tính làm con con 7 chỗ, vừa chạy cho nhà vừa chạy dịch vụ thôi bác.

Hạng B1
23/7/16
75
23
8
41
À à, bác nói vụ chỗ tổng hợp thông tin em mới nhớ. Bữa qua Facebook ông Quốc Khánh mới thấy ổng có cái bài về thằng GoBear, công cụ so sánh vay tín chấp với làm thẻ đó bác. Thấy thì giao diện cũng đơn giản và cũng có khá nhiều thông tin. Bị cái là đang beta thôi.

Nghe quen quen. Phải GoBear này gốc ở Sing phải không bác? Link của nó là: https://www.gobear.com/vn đúng không?

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
À à, bác nói vụ chỗ tổng hợp thông tin em mới nhớ. Bữa qua Facebook ông Quốc Khánh mới thấy ổng có cái bài về thằng GoBear, công cụ so sánh vay tín chấp với làm thẻ đó bác. Thấy thì giao diện cũng đơn giản và cũng có khá nhiều thông tin. Bị cái là đang beta thôi.

Beta thì nó có đúng hay không bác? Mà trong mấy trường hợp này thì em thấy sợ sợ. Nó cứ cái dạng mồi chài mình sử dụng xong cái lấy thông tin, mai mốt lo mà nghe điện thoại từ mấy bạn telesales. Em bị mấy lần rồi nên hơi ngán.

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
Em cũng thử rồi bác. Thấy thì nó không yêu cầu thông tin gì hết, chắc không sợ bị mấy ẻm đưa vào tầm ngắm đâu. Với lại được cái là nó có thông tin của nhiều ngân hàng, bác có cái mà so sánh, khỏi phải lên web kiếm từng thằng rồi cặm cụi so tới so lui.

Bác nói đúng đấy ạ. Em cũng ngại nhất cái khoản cứ tìm tòi rồi phải liên lạc với ngân hàng thì mới có thể làm được cái dịch vụ. Mà bác biết rồi đó, điều khoản ngân hàng thì có khi nào mà dễ hiểu đâu. Nhưng em thắc mắc là GoBear này có thu phí không nhỉ?