Tập Lái
14/12/16
39
4
8
35
Em hỏi ngu tí thường thì mình chạy số như thế nào ở các tốc độ hả bác?

Thường chỉ cần thấy vào số nào êm êm thì triển thôi. Kinh nghiệm em học hỏi được là dưới 60 thì nên chạy số 4 thôi. Từ từ tốc độ tăng thì hãy lên số

• Like
Reactions: mslavender
Tập Lái
14/12/16
39
4
8
35
Mình mua hồi ngay trước Tết, lăn bánh biển SG hết 44,7tr, đc tặng đồng hồ G-shock Casio trị giá 4tr (sau này thấy thiên hạ bán lại đầy giá 1,5tr hahaha)
Thời điểm này Honda đang tặng mắt kính Police cũng trị giá 4tr, nhưng giá trị sử dụng tốt hơn đồng hồ nhiều, giá vẫn thế --> mua ngay để hưởng thụ thôi bác, Winner này 6 số đi phượt sướng lắm.
View attachment 662496

Thế bác có bán lại cái đồng hồ không? =))
Đùa chứ bác thường đi phượt cung nào vậy? Có chuyến nào hay hay thì cho em đi cùng với. Em xế cũng được nhưng mà ôm thì cứng lắm! =))

Tập Lái
25/12/16
19
1
3
35
+ Mặt đồng hồ LED Winner 150 được thiết kế lạ mắt với phong cách riêng biệt. Khá đơn giản và cá tính
+ Exciter 150 có thiết kế mặt đồng hồ thể thao hoàn toàn mới, giúp người điều khiển dễ dàng sử dụng. Khi mở khóa điện, mặt đồng hồ xe côn tay Exciter 150 2016 sẽ hiển thị dòng chữ chào đón “Hi Buddy” hoặc “Ready to Go”. Cái này có vẻ hay nè bác

Em vẫn chuộng đơn giản hơn. Vì tính ra đồ càng rắc rối thì dễ hư chứ chả làm được gì. =))

Tập Lái
25/12/16
19
1
3
35
Dung tích nhớt của Winner nhiều quá vậy. Mốt mua nhớt chắc lở dở lắm

Chả có gì. Winner mau thay nhớt nên cứ mua thoải mái. Với lại là lí thuyết là châm 1,1l nhớt thôi nhưng nhiều khi phải châm nhiều hơn. Động cơ DOHC bị cái là không được thiếu nhớt, nếu không mau hư máy lắm

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
Đề nghị bác nghía thử Winner nhá. Em chạy cả Win lần Ex rồi. Thấy máy của Win chạy thích hơn. Đầm hơn nhưng lại lanh ở tốc độ cao.
Còn bề ngoài thì tùy, người thấy xấu, người khác lại thấy đẹp! =)

Tập Lái
5/12/16
33
3
8
34
Thế bác có bán lại cái đồng hồ không? =))
Đùa chứ bác thường đi phượt cung nào vậy? Có chuyến nào hay hay thì cho em đi cùng với. Em xế cũng được nhưng mà ôm thì cứng lắm! =))

Có bán thì em mua nhá. =))
Bữa nào đi ngang cái head gần nhà cũng để ý cái băng rôn tặng kính to chà bá của Winner 150. Cơ mà nhìn cái kính cũng ổn!

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Thường chỉ cần thấy vào số nào êm êm thì triển thôi. Kinh nghiệm em học hỏi được là dưới 60 thì nên chạy số 4 thôi. Từ từ tốc độ tăng thì hãy lên số

Có bao giờ giật hết ga chưa bác? =))

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Đề nghị bác nghía thử Winner nhá. Em chạy cả Win lần Ex rồi. Thấy máy của Win chạy thích hơn. Đầm hơn nhưng lại lanh ở tốc độ cao.
Còn bề ngoài thì tùy, người thấy xấu, người khác lại thấy đẹp! =)

Thế bác thấy xâu hay đẹp? Mà bác có mua chưa thế?

Tập Lái
5/12/14
36
18
8
38
Ex đẹp hơn nha. nói về ngoại hình. còn bên trong thì chưa chạy Win nên hổng biết kkk

Cũng phải công nhận như bác nói thiệt. Còn máy thì em nghe 1 chín, 1 mười. Nên cũng khó quyết