Hạng F
3/10/15
9.838
12.103
113
Người thích mua về chạy, còn người thích mua về ngắm, đó cũng là sở thích của mỗi người, không có gì phải chỉ trích cả!
Em ủng hộ đám mua xe về ngắm!
Lâu lâu mình được sang xem xe chùa ko phải cuốc bộ ra triển lãm!!

Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Gia đình em mua xe chủ yếu là để cho tụi nhỏ bớt vất vả những hôm mưa lạnh, những lần về quê chen chúc. Đưa tụi nhỏ đi học chỉ khoảng 10km, >>> 10*20, 1 tháng chỉ 200km, thì các bác nghĩ sao, không mua xe thì còn cách nào khác ạ, bầy cho em đi? Còn lại cá nhân em vẫn thích đi xe máy, phố xá như vậy là thuận tiện nhất. Mua xe miễn sao đúng với nhu cầu của mình là được! :))

Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
Người chỉ trích là mấy người tào lao, ăn cơm nhà lo chuyện hàng xóm. Người phân tâm nao núng những lời chỉ trích đó là người dở hơi, yếu tâm lý. Xe mình mình xài sao là kệ mình.

Hạng F
3/10/15
9.838
12.103
113
Gia đình em mua xe chủ yếu là để cho tụi nhỏ bớt vất vả những hôm mưa lạnh, những lần về quê chen chúc. Đưa tụi nhỏ đi học chỉ khoảng 10km, >>> 10*20, 1 tháng chỉ 200km, thì các bác nghĩ sao, không mua xe thì còn cách nào khác ạ, bầy cho em đi? Còn lại cá nhân em vẫn thích đi xe máy, phố xá như vậy là thuận tiện nhất. Mua xe miễn sao đúng với nhu cầu của mình là được! :))
Không phải tự dưng xe oto ở VN có cái tên đặc biệt là “Xe du lịch”.
Toàn đi du lịch là chính mà.
Xe bác 200km/tháng là được rồi.
Lắm thằng sưu tầm 2km/tháng!
Hay như Minh Nhựa nó mua xe xong thuê xe ba gác chở xe đua đi vòng vòng kìa!!
Mua xe 12 chấm về, xong thuê xe 1 chấm chở xe 12 chấm đi du lịch.
Vậy mới chất!

Chỉnh sửa cuối:
Mua xe về trưng bày cũng là quyền tự do cá nhân của người khác, họ chẳng xin xỏ ai cả, mắc mớ gì nhiều thánh cứ cào bàn phím liên tục, như bác nào đó đã nói và em rất đồng ý với quan điểm: Hãy đổ đầy bình xăng xe wave tàu trước khi bình luận.

Hạng C
3/2/20
707
819
93
Tiền của ngta, làm gì thì kệ họ, ko phạm pháp là được rồi. Quá rảnh. Ông nội đăng bài này lên cũng rảnh quá, thích câu view

• Like
Reactions: mic and Tientrung02
Hạng B1
16/7/14
55
29
18
42
Người thích mua về chạy,người thích mua về ngắm , tuỳ nhu cầu cá nhân mỗi Người có chi đâu mà khen chê. Xe em mua tháng 5/2018-11/2021 hiện giờ mới 19276km. Ai mua xe ít đí hay nhiều đi,nhưng em chắc chắn 1 điều rằng nó sẻ phục vụ mình ngay tức thì khi cần. Có ai nói gì đâu(ai biểu các cụ lên mạng viết bài chi cho thiên hạ họ chưởi rủa) Các cụ cứ để đó chạy đi ,đừng lên mạng mây mây...vân vân ai nói gì. Rảnh???Bác viết bài này củng rảnh thật, em giờ củng rảnh.(lâu lắm rồi mới bay voi đây)

Chỉnh sửa cuối: