Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Mua xe mới cần kiểm tra những gì? các bác giúp em

Trích đoạn: honam

Bác NguyênVND ơi làm gì có chế độ lái thử ko ưng thì đổi hàng, em mới đi đăng ký xong mai giao xe.
...
em chỉ nghe người quen nói thế thôi bác ạ, chứ em đã mua xe đâu, bởi vậy mới nhờ các bác có kinh nghiệm trong chuyện này cho ý kiến.

Nhưng em nghĩ lái thử cũng là 1 yêu cầu chính đáng mà, nếu mà đòi được như thế thì càng tốt. Tuy nhiên còn phải phù hợp với đkiện thực tế nữa, chứ trong tình hình xe đang khan hiếm phải đặt hàng mới mua được thì lấy đâu xe mà thử với chả đổi, nhả ra có khi người khác lại lấy mất. Vả lại nếu được lái thử thì với kinh nghiệm non nớt của người mới mua xe thì chưa chắc đã phát hiện ra điều gì ngoài cảm giác ... phê của xe mới.

Dù sao cũng xin chúc mừng bác có xe mới

Hạng B1
10/4/07
70
0
0
www.ttvnol.com

Giá bác mua 29.7 ở T.LH có lẽ là ok rồi vì em có thằng bạn làm ở đấy bữa trước em hỏi cho người quen nó bảo 29.9 đó.

Tập Lái
4/5/07
1
0
0

Các Bác í tư vấn thế cũng được rồi, tuy nhiên các phụ tùng đi theo xe cũng chẳng có gì đâu. Các tình tiết OPTION thì phải mua thêm. Ví dụ:Máy lọc khí khử mùi công nghệ plasma, Giá hàng nóc kiểu khay, Ốp hướng gió cản trước, Cánh hướng gió nóc, Ốp hướng gió sườn trái, ỐP tay nắm cửa mạ crom ỐP tay nắm cửa mạ crom ....
- Khi nào khai trương nhớ mời Anh Em nhé! [&:]

Đúng roài bác ợ. Toy là thế đấy. Rất tiết kiệm. Kỷ niệm 10 năm Toy hay dịp j` đấy mà các bác mua xe được tặng áo, mũ Toy đều là xiền của đại lý bỏ ra đấy. Toy ko cho 1 xu. Còn bác có thể xin ít lộc của ông bán. Ông ấy ăn cũng khớ. Em nói có j sai các bác cho ý kiến để em rút kinh nghiệm,

Trích đoạn: honam

Bác NguyênVND ơi làm gì có chế độ lái thử ko ưng thì đổi hàng, em mới đi đăng ký xong mai giao xe.
@Phongts: xe em mua ngay đợi khoảng 5ngày giá ko bớt 1xu 29.9$, khuyến mại trong HD ghi là: Bọc vô lăng, lọ nước hoa bác xem có đau em ko cơ chứ, mua xe gần 500chai mà quà hãng cho chưa đến 100vnd, mai giao xe em phải đòi thêm mới được.