Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Nhiều ông rao bán xe bao đâm đụng, bao check hãng. Giờ mới thấy hãng nó còn ko có thông tin thì check bằng răng. Cám ơn bác chủ đã chia sẻ anh em bài học xương máu.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.997
113
Hãng bán mịa nó rồi, giờ chả có ai quản lý các đại lý. Mấy a chủ ĐL đang tranh thủ kiếm đc đồng nào hay đồng đó trước tương lai mờ mịt phía trước chăng?
Xe ĐL dùng chạy thử về nguyên tắc chỉ bán khi ĐL đã khấu hao hết giá trị con xe, tức là giá bán sẽ rẻ như cho nếu thằng chủ ĐL đồng ý. Do đó thường suất thanh lý xe chỉ có người quen của sếp/chủ ĐL mới đc mua. Nói như vậy ý em cho bác chủ là cái xe bác mua liên quan trực tiếp tới thằng sếp/chủ cua ĐL. Bác cứ làm mạnh tay khiéu nại xem thằng ảnh có ló mặt ta giải quyết thoả đáng cho bác chủ ko?
Em là fan GM, nhg em ghét cay ghét đắng thói giả dối, buôn bán lừa đảo, ăn tiền trên đầu đầu trên cổ người khác.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Hãng bán mịa nó rồi, giờ chả có ai quản lý các đại lý. Mấy a chủ ĐL đang tranh thủ kiếm đc đồng nào hay đồng đó trước tương lai mờ mịt phía trước chăng?
Xe ĐL dùng chạy thử về nguyên tắc chỉ bán khi ĐL đã khấu hao hết giá trị con xe, tức là giá bán sẽ rẻ như cho nếu thằng chủ ĐL đồng ý. Do đó thường suất thanh lý xe chỉ có người quen của sếp/chủ ĐL mới đc mua. Nói như vậy ý em cho bác chủ là cái xe bác mua liên quan trực tiếp tới thằng sếp/chủ cua ĐL. Bác cứ làm mạnh tay khiéu nại xem thằng ảnh có ló mặt ta giải quyết thoả đáng cho bác chủ ko?
Em là fan GM, nhg em ghét cay ghét đắng thói giả dối, buôn bán lừa đảo, ăn tiền trên đầu đầu trên cổ người khác.
Nó chỉ lừa thôi mà, chứ có ăn trên đầu trên cổ đâu, mần răng bức xúc dữ hè.

• Like
Reactions: noker
Tập Lái
13/4/16
38
18
8
37
Nó mua 1 chiếc xe để demo rồi nó dùng làm xe riêng, khi chạy tới gần 80k km nó hạ odo xuống 12k km để bán kiếm lời như xe mới. Chỉ có vậy thôi ng ta có tiền có quyền mà.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Đời đéo tin thằng nào... Mỹ họ bán xe có lí lịch đàng hoàng gian dối quay thấp kilomet là a sạc nghiệp
Ủng hộ bác thưa kiện

• Like
Reactions: noker