Hạng C
10/8/20
518
952
93
attrage nghe đồn đang được giảm 50% phí trước bạ mà giá lăn bánh cũng cao vậy hả ta ... Nếu vây thì bác cũng có thể nghĩ tới Soluto deluxe, giá lăn bánh chắc rẻ hơn con attrage bác đang nói khoảng gần 30tr ... option tương đương nhau. À không, Soluto thua đèn pha led với máy lạnh tự động nha bác =)) được cái là Kia nên chi phí bảo dưỡng chắc rẻ hơn Mit.
Mà bác đã nghĩ tới morning cũ thì sao kg thử nghĩ mấy con hạng B cũ luôn nhỉ? Morning nhỏ xíu, nếu lấy hạng A mà hay đi về quê nữa thì khuyên bác nên chọn i10. Dù gì nó cũng rộng rãi hơn, cốp chứa nhiều đồ hơn khá nhiều.
Morning hay i10 ko hợp đi về quê cho lắm do cái cốp bé tẹo chả để được cái gì ra hồn. Kiếm sedan cỡ ót hoặc sòluto, attract thì cốp khá ổn chứa được vali hoặc quà quê. Đèn halogen con sò khá tối nên cần thì thay led vào, chi phí 2-3 tr chả bao nhiêu.

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Morning hay i10 ko hợp đi về quê cho lắm do cái cốp bé tẹo chả để được cái gì ra hồn. Kiếm sedan cỡ ót hoặc sòluto, attract thì cốp khá ổn chứa được vali hoặc quà quê. Đèn halogen con sò khá tối nên cần thì thay led vào, chi phí 2-3 tr chả bao nhiêu.
i10 thấy vậy chứ cốp nó kg bé đâu nha bác. Để được 2 3 cái vali size S nằm ngang, hoặc vali size M dựng đứng cũng để được đấy. Không phải tự nhiên mà doanh số i10 tháng nào cũng gấp mấy lần morning, dù giá bán cao hơn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hugo Hip and xlive
Tập Lái
17/1/20
16
17
3
31
E ở tỉnh lẻ. Mua fadil base lăn bánh tầm 380 đã bao gồm lắm thêm màn hình cam trước sau và dán kính. Nếu là e thì phương án 2 oke nhất. Phương án 1 vay nhiều quá. Phương án 3 thì hơi mạo hiểm.

Hạng C
3/2/20
707
819
93
Phương án 03 đi anh, đi vài năm đổi lên xe khác ngon hơn 2 chiếc ở phương án 01 và 02 ở trên, vay làm gì trả lãi, phí các kiểu... mệt đầu.

Hạng C
14/5/15
599
382
63
phương án nào cũng dc, đã có 300 thì vay thêm trả hàng tháng có bao nhiêu đâu, bên vin đang có lãi xuất ưu đãi 2 năm đầu càng ngon nữa. Thích em nào xúc em đó thôi

Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Nếu ở tỉnh thì 435tr hình như Fadil mua được cả bản cao cấp lăn bánh luôn ấy nhỉ. T10 này thấy Vinfast giảm giá tụt quần cho Fadil mà.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Fadil ngon mà, lãi xuất ưu đãi nữa, morning lỗi thời quá rồi, còn cố hạng B thì làm con Ciaz mới kìa.