Hạng D
21/9/10
1.937
11.044
113
Theo t nghĩ đã là người có tiền mua Mer dòng cũ hay mới thì dăm ba cái free trước bạ chả là gì, mà thôi lâu lâu có đại lý như vietnamstar free trước bạ thì tội gì ko qua, sáng nay mình cùng ông chú qua xem xe ở VNS mặc dù ko mua nhưng đc anh chị nhân viên tư vấn, nhiệt tình, chăm sóc khách hàng cũng Ok. Cho ae nào chưa biết dòng Cũ như S450 đc free trước bạ đó.
haha 2-300 triệu mà bảo là dăm ba cái phí trước bạ ah? người càng giàu là càng tính nha bạn

Tập Lái
21/8/19
2
0
1
39
View attachment 1985378

Chào các bác. Em đang muốn đổi Mazda 6 lên Mercedes E200 mới. Em đã có qua VietnamStar lái thử rồi. Thì các bác cho em ý kiến là có nên đến thử tại các đại lý khác hay không?

Vì em sợ sau khi mua ở đại lý A và rồi đến đại lý B bảo trì bảo dưỡng thì sẽ bị phân biệt đối xử! VietnamStar có nói là tặng phí trước bạ cho em. Cũng hơi mủi lòng và phân vân.

Cám ơn các bác.
.
Sau khi trải nghiệm dòng xe Mer được bán từ VietNam Star và Haxaco, đều khách hàng quan tâm cũng như ưu đãi, hay không gian chỗ đó như sao, điều làm tôi thoải mái nhất là đi qua VietNam Star là gửi xe rất tiện, thoải mái, rồi bước chân vào cửa lựa từng xe, khám xe từng chi tiết và những lời tư vấn ngọt ngào từ 1 em nhân viên và rất lễ phép. Tất cả dòng xe tầm trung và cao cấp như S400 đều áp dụng được miễn phí thuế trước bạ, tiết kiệm đc dưới 350tr trước bạ tùy xe dòng cũ, tầm trung và mới, và ở đâu có ưu đãi tốt nhất, dịch vụ chất lượng hay gì mới mới cũng nên đi xem trước nhé.

Tập Lái
21/8/19
1
0
0
30
View attachment 1985378

Chào các bác. Em đang muốn đổi Mazda 6 lên Mercedes E200 mới. Em đã có qua VietnamStar lái thử rồi. Thì các bác cho em ý kiến là có nên đến thử tại các đại lý khác hay không?

Vì em sợ sau khi mua ở đại lý A và rồi đến đại lý B bảo trì bảo dưỡng thì sẽ bị phân biệt đối xử! VietnamStar có nói là tặng phí trước bạ cho em. Cũng hơi mủi lòng và phân vân.

Cám ơn các bác.
.
Nó tặng miễn phí trước bạ thì gật đầu ngay, còn phân vân mủi lòng gì nữa, tiết kiệm đc rất nhiều tiền, mua chỗ khác chỉ có hối hận mặc dù biết người mua Mer rất lắm tiền. Cứ đem xe đi bảo dưỡng tỏ ra rất bth là được nhé, bạn ko làm gì sai mắc gì phải sợ.

Tập Lái
20/8/19
4
0
1
37
haha 2-300 triệu mà bảo là dăm ba cái phí trước bạ ah? người càng giàu là càng tính nha bạn
Chắc bạn giàu lắm, người giàu tính rất kĩ từng đường ngọt và từng muối mặn nha bạn, người ta giàu mà còn xem xét trước khi mua, ai như bạn. Chắc 100% hốt ra câu này chưa từng lái oto.

Hạng D
21/9/10
1.937
11.044
113
Vietnam Star là doanh nghiệp nước ngoài, lãnh đạo cấp cao cũng toàn người nước ngoài nên dịch vụ và tác phong dĩ nhiên là có chiều sâu hơn

Tập Lái
21/8/19
1
0
0
26
Em đi xe cỏ bảo dưỡng nay đây mai đó cũng có sao đâu, quan trọng là thần thái của bác thôi :)
Đã có tiền mua Mer thì bảo dưỡng ở đâu chả được, đừng tỏ ra vẻ cái tôi là được.

Tập Lái
21/8/19
2
0
1
31
ồ vậy là Vnstar cũng tặng phí trước bạ y như bên Haxaco. Haxaco nó còn tặng bảo hiểm nữa mà bảo hiểm tặng toàn là bảo hiểm có như ko khi càn làm bảo hiểm thì mình toàn thiệt thòi. mục đích để loii kéo khách hàng thôi
W
Vote cho VNS, nơi đáng mua xe nhất trong măm nay, free trước bạ hơi bị ngon mặc dù ko đáng bn, nhưng có ưu đãi như này thì nên ủng hộ Vnstar đi bạn, còn về việc bão dưỡng này nọ thì nơi nào cũng chào đón bạn hết, thag nào khinh bạn thì kệ nó, ai làm tốt thì mình bo chút tiền, thế thôi.
Cho em hỏi, nếu mua dòng s450 cũ thì em đc miễn phí thuế trước bạ tầm bao nhiêu vậy.

Tập Lái
21/8/19
2
0
0
28
Thời điểm này mua Mercedes là qua Vietnamstsr ở Q7 là ok nhất kèm sự ưu đãi m.phí trước bạ nữa, phân vân gì nữa.