Thảo Luận Mua xe Wagon

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Re:Mua xe Wagon

cpkhanhhung nói:
choixongxu nói:
hunghanoi nói:
thompson nói:
tuech_sg nói:
dạ em xin thành thật nâận lỗi ạh hichic...

@pé Thơm: Chiếc màu bạn gì đó năm 2007 mà đã rao 185. Pé ép dzá mình wé nghen. hehehe....

Thì em nó rao 185tr nhưng em nó đã ra đi đâu? Nếu máu đổi xe thì Bác để 180tr sẽ ra đi liền. cù cưa chi 2 chục triệu mà mất hết sự sung sướng. Tất nhiên là xe Bác tư ếch là ngon nhất trong hội rùi nhưng nếu >200tr thì không dễ đâu. Có rất nhiều lựa chọn trong tầm này.

Mình có nên đổi xe không nhỉ? Yêu vợ mình nhưng cũng thích vợ bạn.

Câu này nghe hay nhất trong ngày:D
2 bác này ghê thiệt. Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan là những hạng mục được khuyến cáo tránh xa.

Sao phải tránh gái cơ quan ậy Bác CP. Em thấy cũng được muh. Quan trọng nhất là bết điều lắm nhen.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.758
113

thompson nói:
cpkhanhhung nói:
2 bác này ghê thiệt. Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan là những hạng mục được khuyến cáo tránh xa.

Sao phải tránh gái cơ quan ậy Bác CP. Em thấy cũng được muh. Quan trọng nhất là bết điều lắm nhen.
Ấy là 1 con số thống kê từ nhiều đời để lại. Còn chuyện chú hên gặp người biết điều thì cứ thế mà tận hưởng cho tới khi ... cháy nhà.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.682
113
Phan Thiết- Bình Thuận

[/quote]
Vậy vợ thầy chắc....:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
11/1/10
6.130
60.758
113

caty123 nói:
cpkhanhhung nói:
Vợ thầy, con bạn, sếp cơ quan hen. Chắc Cạ ti thích lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

cpkhanhhung nói:
caty123 nói:
cpkhanhhung nói:
Vợ thầy, con bạn, sếp cơ quan hen. Chắc Cạ ti thích lắm.

Chài, sao Bác caty có sở thích chết người thế lầy.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL

cpkhanhhung nói:
2 bác này ghê thiệt. Con thầy, <span style=""color: #ff0000;"">em bạn, gái cơ quan</span> là những hạng mục được khuyến cáo tránh xa.
Em bị dính đúng 2 cái này, hết đường tránh.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:
2 bác này ghê thiệt. Con thầy, <span style=""color: #ff0000;"">em bạn, gái cơ quan</span> là những hạng mục được khuyến cáo tránh xa.
Nên bác đc bầu làm CT đấy

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM

lamtan nói:
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:
Nên bác đc bầu làm CT đấy

Thớt mua bán của người ta mà các Bác nhào vô bàn lựng chiện ngoài lề không à nhen. Em lưu ý các Bác lần đầu nhé. Nếu còn tái phạm thì em sẽ méc đó nhen.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.758
113

thompson nói:
Thớt mua bán của người ta mà các Bác nhào vô bàn lựng chiện ngoài lề không à nhen. Em lưu ý các Bác lần đầu nhé. Nếu còn tái phạm thì em sẽ méc đó nhen.
Phải học tập tấm gương đạo đức của ... pé Thơm.