Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
nếu bác chạy quen xe e nghĩ ko yếu đây.hôm trước cũng gần 2 năm xe e đi phan rang chỉ thua mỗi e q7 thôi.và e nhớ ko nhằm mẹc glk, altis 2.0,civic1.8,4tuner xăng chạy ko lại e.bác cho vòng tua lên 2.500v/p rồi đạp hết ga xe rất bốc lắm.có bác nào gắn racechip rồi cho e thông tin kỉ thuật và giá cả,độ hao dầu của 4tuner g e thấy khả thi sẽ gắn chạy cho đã

Hạng C
6/4/11
526
11
18
Tân Bình - HCM
AutoBan nói:
Bác lacthien làm chuột bạch nâng cấp FT đi để chuẩn bị đua với em. Mà bác cho em hỏi FT G nó hút nhiêu lít xăng/ 100km vậy. Máy xăng thì có gắn racechip dc ko? Có hiệu quả như máy dầu ko?
xe của e máy xăng nên ko có chip bác ơi, nó chỉ có cho Fortuner chạy dầu thôi, khi nào bác lấy xe thì alo e, cafe rồi test xe chơi

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
lacthien81 nói:
AutoBan nói:
Bác lacthien làm chuột bạch nâng cấp FT đi để chuẩn bị đua với em. Mà bác cho em hỏi FT G nó hút nhiêu lít xăng/ 100km vậy. Máy xăng thì có gắn racechip dc ko? Có hiệu quả như máy dầu ko?
xe của e máy xăng nên ko có chip bác ơi, nó chỉ có cho Fortuner chạy dầu thôi, khi nào bác lấy xe thì alo e, cafe rồi test xe chơi

bác lacthien cho e thử chip thế nào rồi gắn ok ko bác

Hạng C
6/4/11
526
11
18
Tân Bình - HCM
kysutach nói:
lacthien81 nói:
AutoBan nói:

bác lacthien cho e thử chip thế nào rồi gắn ok ko bác
e đâu có sẵn mà để thử, nếu bác cần mua thì e nhờ người nhà mua dùm, bác xem clip racechip gắn trên Frotuner nè
http://www.youtube.com/watch?v=glRuPPjZQok

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/10/11
7
0
0
46
Chào Bác lacthien81, Bác cho E hỏi chi phí sau khi gắn hoàn toàn cho xe FE là khoảng bao nhiêu vậy Bác ? Để E chuẩn bị lúa đó mà. Cám ơn Bác.

Hạng C
6/4/11
526
11
18
Tân Bình - HCM
ford suv nói:
Chào Bác lacthien81, Bác cho E hỏi chi phí sau khi gắn hoàn toàn cho xe FE là khoảng bao nhiêu vậy Bác ? Để E chuẩn bị lúa đó mà. Cám ơn Bác.
bác cho e biết FE của bác là máy gì

Hạng B2
17/12/11
482
19
28
44
Bác kysutach tự tin với FT G quá. Bác có tính đến yếu tố do đường xấu, bắn tốc độ nên mấy xe kia ko muốn chạy nhanh ko? To xác mà có 100 HP thôi thì mạnh ở chỗ nào nhỉ? E sợ chiếc này mà đua với Morning còn chưa chắc lại nữa nói chi mấy xe khác. Chưa kể bác ôm cua FT ở tốc độ 60 thôi đã thấy muốn văng ra ngoài rồi nói chi ở tốc độ cao.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/10/06
318
45
28
HN
giaxeoto.vn
HDC200 nói:
Bác kysutach tự tin với FT G quá. Bác có tính đến yếu tố do đường xấu, bắn tốc độ nên mấy xe kia ko muốn chạy nhanh ko? To xác mà có 100 HP thôi thì mạnh ở chỗ nào nhỉ? E sợ chiếc này mà đua với Morning còn chưa chắc lại nữa nói chi mấy xe khác. Chưa kể bác ôm cua FT ở tốc độ 60 thôi đã thấy muốn văng ra ngoài rồi nói chi ở tốc độ cao.
Chuẩn bác ạ. Thằng FoG máy dầu chỉ mô men xoắn cao còn tăng tốc thì nản, không đua đưọc với buổi sáng đâu

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
mấy bác ko tin cứ hỏi bác a 2.0 lúc chạy phan rang với e sẽ rõ.bây giờ bác ấy đi mẹc c250 ko biết có chạy lại bác ấy ko nữa.theo e ko phải cứ xe mạnh là chạy nhanh cũng phải tùy vào tay lái nửa,tăng tốc thì 4tuner thua grandis(thử ở đại lộ vovankiet) nhưng đường dài mới biết ngựa hay.4tuner vào cua rất chuẩn ko chao,mấy bác thấy chiếc 3539 nào hay dricf ở ngã tư chợ văn thánh đ đienbienphủ là xe e