Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhân dịp Chi Hội XNL tròn 13 tuổi, cựu Hội trưởng xin gửi lời chúc mừng nồng nhiệt nhất...!
Các bác/mợ thân mến, chúng ta đang ở giữa thời đại dịch bệnh COVID-19 đầy nguy nan, mong các bác các mợ cùng gia đình được bình an, giữ gìn sức khỏe và vững vàng vượt qua đại dịch này nhé...!
Mừng Chi Hội Xóm Nhà Lá tròn 13 tuổi...!

Mừng Chi Hội Xóm Nhà Lá tròn 13 tuổi...!

• Like
Reactions: BigBee and maiphung
Hạng B2
21/11/13
233
5.120
93
Chúc mừng Sinh nhật OS.XNL lần thứ 13.
Chúc cả nhà chúng ta bình an và an toàn trong đại dịch Covid-19.
Em Thinhsve.

• Like
Reactions: maiphung and Hcivic
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Ngày đấy nhớ con vợ 2 Van già ngon cực, có mặt trên từng cây số. Chuyến đi ấn tượng nhất có lẽ là chuyến Off 3 miền ở Đà Nẵng chú Hải nhỉ.
Các bác tưởng tượng được ko...? Bọn tui đi từ BPhuoc lúc tầm 10 giờ 30 sáng, đến Kontum lúc 0h30 đêm. Bác Autoroom đãi ly cafe xong bác Mai đòi đi một mách tiếp ra Huế... Tui với bác Cn5 chột dạ quá...thoái thác... Lý do: đi đâu phải vội, còn bác Cn5 thì "em ko ngại chỉ sợ bố mẹ em mệt và lo..." Thế là ngủ lại ks ở KT sáng hôm sau cafe ăn sáng tham quan nhà thờ gỗ đã đời này kia xong mới đi tiếp ra Lăng Cô họp mặt cùng ace Xóm Lá HN...

Hạng D
Cái đáng nhớ nhất là cho dù chú Hcivic mới lần đầu đi đường HCM nhưng líp ga, phóng như bay, chả cần biết đèo lò so là cái chi chi. Quăn một phát mẹ con Young coconut bay cái vèo va cả người vào thành xe luôn... Kkkkkk.

• Like
Reactions: Thích BMW
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cái đáng nhớ nhất là cho dù chú Hcivic mới lần đầu đi đường HCM nhưng líp ga, phóng như bay, chả cần biết đèo lò so là cái chi chi. Quăn một phát mẹ con Young coconut bay cái vèo va cả người vào thành xe luôn... Kkkkkk.
Em biết nó nguy hiểm nhưng vẫn nhận trách nhiệm lái thay bác một chặng. Và do quá thận trọng do là lần đầu "làm chuyện ấy" (đi đèo LX) với lại chưa quen xe, đi số 4 nên tại một cua C hơi huốt, đạp phanh hơi mạnh, quăng đuôi (phanh xe bác MP rất là nhạy)... Sau cú đó càng chờn tay lái, đến cái chỗ miếu thờ 30 cựu chiến binh rớt vực là trả xe cho "khổ" chủ...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: maiphung