Tập Lái
7/1/15
49
57
28
Hà Nội
thuê xe kéo, đi cao tốc BG-LS rồi rẽ sang cao tốc HN-TN thẳng tới thủ phủ ngành thép VN
Tiền xe kéo hết 2 củ, xe e đoán bán đc tầm 70tr (tạm tính 7k/1kg x 1 tấn sắt )

Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
Xe Đức khi bảo dưỡng các thợ không chỉ làm việc bằng chân tay mà làm bằng cái đầu, vì thú thật là thợ máy sửa xe Đức có thể và hầu hết sửa xe ... Á châu được (thậm chí xe Pháp), nhưng ngược lại thì không vì tư duy logic khác nhau. nhất là an toàn thì nếu người Đức làm xe được xếp vào số 2 thì chẵng hãng nào dám lấy hạng nhất cả ....
Có dẫn chứng nào không anh ơi. Trước giờ toàn đồn xe Đức abcd này nọ ghê gớm lắm chứ theo mình xe Đức cũng chỉ là màu mè tạo sự rắc rối ko cần thiết. Chưa kể trên xe ngoài chi tiết cơ khí ra thì điện cũng chiếm 1 phần ko nhỏ. Mà nói tới phần điện đóm thì mình chưa bao giờ tin tưởng ông Đức...

• Haha
Reactions: Hieu_LA
Hạng F
29/10/16
11.573
22.154
113
Pháp
với đều kiện mỗi năm bác phải chạy hơn 20k km,, dám hơm
Vậy bác cho em nha ... . hằng năm cho bác xem ODO .... không dưới 25K .... hoàn xe mới cho bác .... Em xí trước :):):):):)

Hạng F
29/10/16
11.573
22.154
113
Pháp
Có dẫn chứng nào không anh ơi. Trước giờ toàn đồn xe Đức abcd này nọ ghê gớm lắm chứ theo mình xe Đức cũng chỉ là màu mè tạo sự rắc rối ko cần thiết. Chưa kể trên xe ngoài chi tiết cơ khí ra thì điện cũng chiếm 1 phần ko nhỏ. Mà nói tới phần điện đóm thì mình chưa bao giờ tin tưởng ông Đức...
Thôi thì thí dụ một
- Bác biết hệ thống đèn thắng của nó (với cảm biến chân thắng) ABS, ECU ....ESP , để tư duy thế nào giửa Đức và Nhật (hầu hết ngay cả châu âu)

Cũng như tôi đã viết xe tôi trên 2 năm, 56K, thay nhớt 2 lần, đảo bánh 1 lần, thay bộ thắng trước 1 lần ...
Điện đuốc : chưa có gì ,cũng không độ chế gì cả

Chỉ có điều thấy chữ Đức là ai cũng sợ ... nhưng lại thích dùng phải không ? Vậy bạn tin đồ điện của ai ? thử xem

Bác muốn em chứng minh, giải thích qua hình ảnh, có schéma luôn ...