Hạng B2
25/2/13
475
1.341
93
Có dẫn chứng nào không anh ơi. Trước giờ toàn đồn xe Đức abcd này nọ ghê gớm lắm chứ theo mình xe Đức cũng chỉ là màu mè tạo sự rắc rối ko cần thiết. Chưa kể trên xe ngoài chi tiết cơ khí ra thì điện cũng chiếm 1 phần ko nhỏ. Mà nói tới phần điện đóm thì mình chưa bao giờ tin tưởng ông Đức...
Anh cứ thử lên cầm lái 1 lần con xe đức hạng bình thường ( Mer C, Bim 3, Audi A4 ) thì đảm bảo anh không muốn quay lại đi xe nhật tầm 2 tỷ đổ lại ( nhiều hơn mình không biết vì mình chưa đi con xe nhật nào hơn 02 tỷ ). Đúng là xe đức có quá nhiều cảm biến so với xe nhật nhưng nói về sự tin tưởng thì mình nghĩ it thợ để tin tưởng sửa chữa xe đức thì đúng hơn. anh nói : xe Đức cũng chỉ là màu mè tạo sự rắc rối ko cần thiết ' cái anh nói mình thấy nó lại đẹp. những chi tiết nhỏ nhất cũng được trau chuốt cẩn thận.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Anh cứ thử lên cầm lái 1 lần con xe đức hạng bình thường ( Mer C, Bim 3, Audi A4 ) thì đảm bảo anh không muốn quay lại đi xe nhật tầm 2 tỷ đổ lại ( nhiều hơn mình không biết vì mình chưa đi con xe nhật nào hơn 02 tỷ ). Đúng là xe đức có quá nhiều cảm biến so với xe nhật nhưng nói về sự tin tưởng thì mình nghĩ it thợ để tin tưởng sửa chữa xe đức thì đúng hơn. anh nói : xe Đức cũng chỉ là màu mè tạo sự rắc rối ko cần thiết ' cái anh nói mình thấy nó lại đẹp. những chi tiết nhỏ nhất cũng được trau chuốt cẩn thận.
Thường sao ko lôi mấy con Volkswagen vô ,, Mer, Bim hay Audi có phải hạng bình thường đâu,, nó là con áp út của nhà nồi mà

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
25/2/13
475
1.341
93
Thường sao ko lôi mấy con Volkswagen vô ,, Mer, Bim hay Audi có phải hạng bình thường đâu,, nó là con áp út của nhà nồi mà
Volkswagen chiếm tỷ lệ rất ít so với những dòng xe mình kể trên anh ah. nên cũng chưa chắc để có mà thử anh ah. nên mình không đưa vao

Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Đúng gùi , con áp út mà cao lớn hơn những anh nó cùng phân khúc đó bác ...Ở âu châu cùng phân khúc, cùng option trừ các đại gia Đức ra thì chưa chắc xe Pháp, ý bằng nó đâu. Tập đoàn VW nó kinh lắm, chỉ có điều là cùng một món đồ, cùng thông số, nhưng món đồ đó mua tại Audi thì đắt, sau đó là các thương hiệu con, và VW là rẽ nhất,
images

• Like
Reactions: tthanh12