Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bác "lái" trên OS ở hạng C mà chỉ mới lấy B2 gần đây hả?

Bác muốn nâng cao bổ túc tay lái thì tốt nhất nên thuê xe ở các trung tâm chuyên tập lái hoặc các xe ở SVD Thống Nhất có gắn hệ thống thắng phụ và có thầy hướng dẫn thêm. EM thiết nghĩ điều đó vừa an toàn cho Bác chủ, vừa tiết kiệm chi phí (lỡ như va chạm do chưa lái rành) rất nhiều.
Không có thắng phụ thì ra rừng cao su dợt tay lái cũng được bác ơi.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bình tĩnh...bình tĩnh...

Người ta đang cố vấn tốt cho bác chủ thớt mà...kakaka...Bác cứ châm chọc hoài
Thấy mọi người góp ý, động viên nhiệt tình nên giỡn chút cho chủ thớt bớt căng thẳng chút mà bác.
Bằng lái có rồi thì bác chủ cố vượt qua ngưỡng tâm lý, mạnh dạn lên bác chủ. Chỉ ít phút căng thẳng ban đầu thôi rồi mọi việc sẽ OK à.
Mà từ 2013 tới giờ thì bác chủ đã quá lụa, có khi đang kèm người khác dợt xe cũng nên.

• Like
Reactions: tonyha
Hạng D
30/7/16
2.635
57.895
113
Lúc bác học, gv có cho chạy ra đường ko? Em học thực hành 2h ngoài đường, nghe chửi muốn ù lỗ tai. Về nhà xách xe tự chạy luôn. Chạy lúc 12h đêm, trong vòng 1 tuần là quen. Hậu quà, cản trc trầy xước khá mhìu, xe cũ nên thôi kệ.

• Like
Reactions: cô_gái_nghèo
Hạng C
9/5/08
852
304
63
Trời, bài này từ tháng 7/2013 rồi mà giờ còn được lên page 1!
Em post bài này tháng 7, tháng 8 em chơi luôn con Spark 2012 và tự lái từ Bình Dương về Long Thành luôn rồi. Giờ thì Nam-Bắc em cũng chơi chứ ko như lúc trước mới lấy bằng còn sợ này sợ kia!
Thanks all!
hình nhưng bác đang chạy KIA Caren
mình ở gần bác nè, rảnh thì alo cafe ha

• Like
Reactions: xeomvn
Hạng B2
11/7/17
103
61
43
HCM
Lúc bác học, gv có cho chạy ra đường ko? Em học thực hành 2h ngoài đường, nghe chửi muốn ù lỗ tai. Về nhà xách xe tự chạy luôn. Chạy lúc 12h đêm, trong vòng 1 tuần là quen. Hậu quà, cản trc trầy xước khá mhìu, xe cũ nên thôi kệ.
Hihi , em học gv trung tâm cho chạy ngoài đường cũng hết 5-6h mà em vẫn nhát tay, haizzzz phận làm con gái ....chưa 1 lần 2 like

Hạng B1
13/10/16
55
49
18
50
Theo em Bác nên ra svđ thống nhất thuê xe có thắng phụ, tài xế bên cạnh chỉ cho Bác, cứ đường đông mà đi, không hoc de là được, Bác chạy khoảng 10 tiếng tất cả là tay lái cứng rồi, không nên mượn xe nhỡ ra phức tạp lắm

• Like
Reactions: tonyha