Hạng B2
5/2/07
131
5
18
42
RE: Muốn gắn projector cho Civic

Nhìn cảnh vật xung quanh em đoán chắc bác đang ở HN
Trích đoạn: Hondar

Hầu các bác vài cái ảnh xe hoa civic bạc

Tập Lái
6/12/07
19
0
0
Viet Nam

tổng kính phí chắc ko thể kém hơn 20 chai cho bộ đèn này ![8|]

Hạng C
4/2/08
516
3
0
38
Tây Hồ - Hà Nội

Trích đoạn: lmduc242

Còn miền bắc thì bác tới thanhbinh auto đi. Có cả đèn projector và led cho đèn hậu
Bác lmduc242 , ThanhBinh Auto ở đâu thế hả bác , em ở Hà Nội, cũng đang tham khảo thay bóng LED đèn hậu con Accord 95 nhà em cho sáng lung linh, đèn tối quá . Giá cả thé nào hả bác

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Civic mà gắn projector vô nhìn đã lắm. Đẹp rạng ngời mà không choá loá . Bác trai saigon515 lắp đi bác, Xe em màu đen đã lắp rồi tuyệt đỉnh luôn.

Tập Lái
2/3/08
16
0
0
53

nhìn em civic này tuyệt thật , them chảy vãi

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

E gửi các bác tác phẩm của bác Phú gắn đây, riêng em thích bên trong đèn có màu đen như vậy sẽ làm nổi bật hơn nhiều
Muốn gắn projector cho Civic

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

Trích đoạn: trai saigon515

Trích đoạn: Hondar

Hầu các bác vài cái ảnh xe hoa civic bạc

Wow đẹp quá ,. thế Bác có gắn led ở đuôi không ? Bộ projector này có ảnh hưởng gì đến hệ thống điện không Bác , mình cũng đang đi em Civic 2.0:)

em chỉ lắp thế thôi, đuôi kô lắp vì nhìn đèn led đuôi của civic ko đẹp lắm, em lắp đc 1 năm rồi, đi ngon chả ảnh hưởng gì đến điện đóm cả

@hipihuong: hà lội bác ợ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/07
200
2
0

Các bác định giá hộ em con xe đấy phát, e đang có ý định lên đời

Tình trạng xe: Xe 2.0, đi đc 1,5 vạn, lắp đèn bi xenon kèm theo bộ đèn cũ vẫn ngon, bác nào thích thay thì thay lại, màn hình 2DIN của sony (cái này mua khoảng 1K) có đường cắm ipod, camera lùi, âm thanh gồm có sub infiniti Basslink để sau cốp, 4 bộ loa alpine (gồm 4loa bass 4 loa tép), 1 Amply xịn của alpine. nghe nhạc với xem film miễn . Bộ âm thanh em đầu tư cũng khá chát. xe chưa va chạm gì mạnh cả, chỉ xuóc xát rất it. Cho vao gara như mới ngay. Biển 30H, số đẹp

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/06
1.388
25
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: daicoviet

Civic mà gắn projector vô nhìn đã lắm. Đẹp rạng ngời mà không choá loá . Bác trai saigon515 lắp đi bác, Xe em màu đen đã lắp rồi tuyệt đỉnh luôn.

He he, làm tấm hình lên đi mới tin chứ bác :D