Hạng B2
2/3/08
170
151
43
Dong nai
Thưa các bác,
Em được sự ủy quyền của ông chú đi mua giùm ổng chiếc Lexus RX450h ,tại salon Khánh Phong...hay gì Phong đó trên đường Hùynh Mẩn Đạt q5, Em lấy xe trả tiền trước 145ngàn rồi, bác Phong hứa 2 ngày là có giấy....đến hẹn gọi, bác lại bảo chờ hồ sơ gởi từ hà nội vô.... chờ.... rồi lại gọi, bác nói hôm nay đi đóng trước bạ...rồi chờ , rồi lại gọi, bác nói trục trặc chưa khai được thuế.... đến nay em vẫn chờ.....
Bác nào có quen bác Phong nói bác lên tiếng giùm em... làm ăn lớn mà vậy thì mất uy tín quá.... em lỡ tin bác ấy nên đưa trước nhiêu đó tiền....có khi nào bác ấy kẹt tiền nên giao xe chưa có hải quan rồi lấy tiền trước , bắt em chờ dài cổ hay không.......
các bác giúp em với, làm sao bi giờ

Hạng F
8/8/06
6.456
20.913
113
40
Chắc giấy đang nằm ở NGân hàng, Ráng chờ vài hôm đi bác, Mà chưa có hồ sơ gốc làm gì đóng thuế TB được.

Hạng B2
2/3/08
170
151
43
Dong nai
em nghĩ hồ sơ gốc chưa xong....vấn đề là không nói thật...hẹn phải chính xác
Xe dap nói:
Chắc giấy đang nằm ở NGân hàng, Ráng chờ vài hôm đi bác, Mà chưa có hồ sơ gốc làm gì đóng thuế TB được.

Hạng B2
2/3/08
170
151
43
Dong nai
em thấy cái saloon củng lớn, tòan là xe xịn.... bác Phong đó nói chuyện thấy củng ngon lành....ai dè....
vinhlinh123 nói:
Do bác ẩu quá nữa.Tiền trao cháo múc.

Hạng B2
2/3/08
170
151
43
Dong nai
bác Phong đó cho em mượn cái biển số, miếng dán đăng kiểm đi tạm.... he he... hôm trước bị XXX quất hết 500 nghìn

Hạng B2
11/10/11
317
96
28
Ho Chi Minh City
Hồi hộp thay cho bác,chúc bác mau rước được em nó về.Em thấy ngoài An Dương Vương cũng nhiều salon lớn và uy tín mà

Hạng B2
7/1/11
366
5
18
Quảng Trị
Nhưng em nghĩ là không sao đâu bác à.Mà thiếu gì salon bác nhỉ.Hồi em mua con xe nhà mới điện 1 phát là người ta điện lại liên tục nói là xe có giấy tờ có.Chỉ cần bác Obama đi theo nữa là xách xe về thôi.Thủ tục chưa tới 2h.